Hạng B1
28/3/15
50
30
18
40
Như tiêu đề các bác cho e hỏi về chức năng sấy gương chiếu hậu trên huyndai grand i10, mấy hôm trước e lái xe khi trời mưa to mà không biết sử dụng chức năng này làm hạn chế khả năng quan sát rất nhiều. Thanks mọi người.

Hạng C
21/6/15
987
797
93
64
chả ăn thua gì đâu bác ơi, vì muốn sấy được thì bác phải bật ct ml qua nút sưởi . kính hậu chưa kịp khô người ngồi trong xe khô trước, em thử có 1 lần tởn tới giờ

Hạng B1
28/3/15
50
30
18
40
chả ăn thua gì đâu bác ơi, vì muốn sấy được thì bác phải bật ct ml qua nút sưởi . kính hậu chưa kịp khô người ngồi trong xe khô trước, em thử có 1 lần tởn tới giờ

E tưởng chế độ sấy kính chiếu hậu tách biệt với sấy kính trong xe , nếu như vậy thì bất tiện quá :3dnhiumaygif:

Hạng C
21/6/15
987
797
93
64
bác có thấy hai bên ghóc kiếng hậu có một mớ lỗ ko .đầu tiên em tưởng là 2 cái loa tep cơ, sau này mới biết là bật nút sưởi thì khí nóng thổi đi vào mấy lỗ đấy rồi mới ra được kiếng hậu. mà khô được kiếng hậu phía ngoài thì bác biết thằng ngồi trong khô cỡ nào, hôm nào đẹp trời bác thử phát

Hạng B1
28/3/15
50
30
18
40
bác có thấy hai bên ghóc kiếng hậu có một mớ lỗ ko .đầu tiên em tưởng là 2 cái loa tep cơ, sau này mới biết là bật nút sưởi thì khí nóng thổi đi vào mấy lỗ đấy rồi mới ra được kiếng hậu. mà khô được kiếng hậu phía ngoài thì bác biết thằng ngồi trong khô cỡ nào, hôm nào đẹp trời bác thử phát

Chắc hôm nào phải thử phát xem sao:3dcuoigif:

Hạng D
24/10/14
1.861
1.593
113
TP.HCM
Bác ra ADV mua tấm ốp che mưa kiếng hậu sẽ ổn thôi, giá tầm chăm mấy / cặp ah. Về bác dán vào vành mép trên kiếng hậu là khỏi lo mưa gió khi đang chạy :D

• Like
Reactions: kiaduoicut123