Hạng D
11/12/03
1.208
165
63
46
Hanoi, Vietnam
Miễn bình luận các bác nhé , húc dây chuyền mà

Chùm ảnh Móp méo sau va chạm của Spectra

evo
Hạng B2
28/5/04
119
0
16
RE: Chùm ảnh Móp méo sau va chạm của Spectra

Kinh quá, trông vết đâm như là vào em leganza ý nhỉ các bác nhỉ. Chia buồn với bác chủ xe

Hạng D
11/12/03
1.208
165
63
46
Hanoi, Vietnam

hihi, Bung túi quần lấy tiền chứ lấy đâu túi khí hả bác

Hạng B2
24/6/04
160
1
0
AOC

Tôi nghe trên giang hồ đồn đại là vụ này đâm giây chuyền thảm nhất từ trước tới nay : 4 em húc vào nhau : 1 em Ranger đi đầu , đến 1 em của nợ gì đấy , đến 1 em Leganza và rồi 1 em Spectra....Em Spectra sau khi rút đầu ra khỏi mông em Leganza đã thoát vạ , tuy nhien thiệt hại khá nặng nề...các bác cứ ngắm mà xem...xót xa thay....

O.S.P.D
16/6/04
2.046
26
38
54
Việt Nam

Thế có phải vợ bác Phucsafi bị rách môi không nhỉ, spectra đen mà. nếu chính xác thì đề nghị ban tổ chức bố trí anh em đi thăm viếng nhé

LPL
O.S.P.D
25/9/03
864
18
18
Saigon - Vietnam

Hehe, tai lạn là phải chịu thui!

O.K tự biết lổi xoá rồi hehehe [8D]

Hạng D
26/1/04
1.322
7
38
nowhere

Trích đoạn: hoanglam

Hehe, tai lạn là phải chịu thui!

Sáng này tui quất 1 em Dylan bay xuống đo đường luôn vì cái tội chen lấn thấy ghét! Ai đời đi qua bùng binh ghẹo không kịp rồi chen xấn ngay đầu xe mình. Tui thắng rồi nhưng nó cứ như đi trong nhà của nó vậy chen không được thì dừng chắn đầu xe! sau mấy cú kèn không tác dụng bực mình tui nhấn ga luôn... hút vào nó cái ịch và kết quả là =====> trầy con mắt nhỏ (sương mù) bên trái mấy vết trên bumper + sướng trong lòng! còn nạn nhân thì dựng xe lên chạy mất dép không 1 lời nào!

Bác pờ li xè chơi luôn cái cản trước cho nó giống police. Chơi vậy thì vừa chạy vừa... ủi mấy thằng chạy ẩu mới đã.:D

Hạng B1
29/1/04
92
0
0
Hà Nội

Trích đoạn: hoanglam

còn nạn nhân thì dựng xe lên chạy mất dép không 1 lời nào!

Chắc nạn nhân của pac là female chứ gì. Chớ bác gặp phải thằng nào húng thì chắc ko chỉ mí mắt em bác mà mí mắt bác cũng có vài vết rùi nhỉ hehe he... Gì thì bác cũng sai vì chơi vào đít người ta rùi còn gì:D:D:D

Hạng B1
21/7/04
84
8
8

[quonote]Trích đoạn: hoanglam

Hehe, toai lạn là phải chịu thui!

Sáng này tui quất 1 em Dylan bay xuống đo đường luôn vì cái tội chen lấn thấy ghét! Ai đời đi qua bùng binh ghẹo không kịp rồi chen xấn ngay đầu xe mình. Tui thắng rồi nhưng nó cứ như đi trong nhà của nó vậy chen không được thì dừng chắn đầu xe! sau mấy cú kèn không tác dụng bực mình tui nhấn ga luôn... hút vào nó cái ịch và kết quả là =====> trầy con mắt nhỏ (sương mù) bên trái mấy vết trên bumper + sướng trong lòng! còn nạn nhân thì dựng xe lên chạy mất dép không 1 lời nào!
[/quote]

Khong duoc roi, sao la.i la`m va^.y duoc...