Tư Vấn Đầu Tư Xin tư vấn conic riverside

Tập Lái
5/12/19
6
1
0
28
Các bác cho em xin chút review dự án conic riverside Q8 được không ạ? em tính mua để ở nhưng dưới này nhiều dự án quá làm em phân vân ạ.
Em cám ơn.

• Like
Reactions: TậpBơi@DKR
Hạng B1
12/2/20
75
27
18
34
tp.hcm
Các bác cho em xin chút review dự án conic riverside Q8 được không ạ? em tính mua để ở nhưng dưới này nhiều dự án quá làm em phân vân ạ.
Em cám ơn.
conic riverside chủ đầu tư lĩnh phong ....vị trí trên truc nguyễn văn linh nhà bè nhưng do khúc trong quy hoạch mở đường vành đai trong nên em nó mới lọt về phía q8 nếu để ở thì nó là 1 khu khá là tốt không khí trong lành ...tiện ích cơ bản trường học nhà trẻ đầy đủ ...khá lích tưởng để cho 1 tổ ấm an cư

• Like
Reactions: Thithi013
Hạng B2
30/8/16
372
403
105
Tp HCM
Khu này biệt lập. Đi về trung tâm khá xa. Tuy nhiên môi trường sống thì ok, nhiều cây xanh, hạ tầng nội khu tốt. Khu Conic được coi là tốt nhất trong các khu 13. Mật độ xây dựng khá tốt.
Đại học Kinh Tế TP.HCM và trường Trung cấp Xây Dựng hoàn thành thì khu vực này dân cư sẽ đông hơn.

Hạng B2
7/5/19
108
59
31
Gò vấp, TP HCM
là mưa bị ngập huh mấy Bác, thấy giá khu này có vẻ hợp lý. TIện ích thì trường học ở gần không Bác, mẫu giáo cấp 1-2-3?

Hạng D
26/9/12
1.036
67.328
113
Ho Chi Minh City
Có bác nào đang ở khu Conic Riverside cho chút review dc không ạ? Tình hình từ Trung Sơn về đó có chỗ nào là ngập có thể bị thủy kích không ạ? e đang nghía mua 1 căn sân vườn ở đó, tuy xa và độc đạo quá, nhưng chỉ ngán vụ ngập nước.

Hạng D
30/1/12
1.412
2.496
113
Vietnam
Có bác nào đang ở khu Conic Riverside cho chút review dc không ạ? Tình hình từ Trung Sơn về đó có chỗ nào là ngập có thể bị thủy kích không ạ? e đang nghía mua 1 căn sân vườn ở đó, tuy xa và độc đạo quá, nhưng chỉ ngán vụ ngập nước.
Thích thì nhích, khu này chỗ nào cũng ngập mà

• Wow
Reactions: Sieu Xe01
Trùm Cô
27/11/07
854
46.542
93
Đường dưới gầm cầu ngập nhưng sedan đi vô tư, đường nội bộ lâu lâu cũng ngập không đáng kể. Khu đó chủ yếu ngập nặng ở quốc lộ 50 thôi anh. Update mùa ngập năm nay.

• Like
Trùm Cô
27/11/07
854
46.542
93
À nói thêm từ hồi khu đó xây đê thì hầu như không ngập nữa, duy nhất có 1 lần vỡ đê. Trước khi xây đê thì ngập nặng cả khu mỗi khi triều lên.

• Like