Đánh Giá Chất Lượng Căn Hộ Chung cư krista quận 2

Tập Lái
10/12/17
1
4
3
33
Chào các bác!!!
Hiện tại e đang quan tâm chung cư the krista quận 2, hiện tại dự án đã giao nhà và đã bắt đầu có cư dân về ở. Có bác nào đang ở hay chuẩn bị sắp về ở cho e ít review về dự án được ko ạ? ( chất lượng công trình, tiện ích,....). E thấy chung cư này cũng thuộc dạng ko cao cấp mà cũng ko phải bình dân, thấy tầng hầm gửi xe xe máy ra vào mà vẫn ghi vé tay thấy ko chuyên nghiệp tí nào. Hic

• Like
Reactions: butapika
Hạng B1
12/6/17
58
881
88
32
nhận định riêng : krista em thấy rất ổn
CDT khỏi bàn
giá hợp lý so với khu vực
về chất lượng thì cứ nhìn mất dự án của CDT đã và đang làm nhé :D:D

• Like
Reactions: Hiepquoc16
Hạng B2
7/9/17
222
860
113
nhận định riêng : krista em thấy rất ổn
CDT khỏi bàn
giá hợp lý so với khu vực
về chất lượng thì cứ nhìn mất dự án của CDT đã và đang làm nhé :D:D
Anh Cà pi tờ đang dính phốt ở chung cư Mulberry ngoài HN rồi kìa. Hôm nay thấy VnE đưa tin rồi đó. Cư dân bắt đầu căng băng rôn phản đối roài.

Hạng D
17/10/11
1.121
10.465
113
Anh Cà pi tờ đang dính phốt ở chung cư Mulberry ngoài HN rồi kìa. Hôm nay thấy VnE đưa tin rồi đó. Cư dân bắt đầu căng băng rôn phản đối roài.
Giao nhà 3 4 năm rồi, BQT chọn 1 BQL khác ko tốt như PMC nên thành ra thế thôi, e cũng ở khu Krista, rất ổn áp, đàng hoàng hơn khối thằng CDT trong nước

• Like
Tập Lái
30/3/15
1
31
13
Giao nhà 3 4 năm rồi, BQT chọn 1 BQL khác ko tốt như PMC nên thành ra thế thôi, e cũng ở khu Krista, rất ổn áp, đàng hoàng hơn khối thằng CDT trong nước
Krista vẫn do pmc quản lý như parcspring hả bác? Thấy pmc có vẻ ổn mà giá ql cũng mềm

• Like
Tập Lái
10/12/17
1
4
3
33
Cám ơn các bác đã chia sẻ. Hiện tại e đã mua được 1 căn ở Kirsta, hiện chung cư đang do Savills quản lý. Thấy phốt của Cap ở Hà Nội đọc mà cũng thấy hoảng nhưng vẫn tin tưởng vào chú này. Sắp đến ngày nhận nhà nên hồi hộp quá, khi nào nhận nhà vào ở chính thức sẽ có tí review cho bác nào quan tâm.

Hạng B2
7/9/17
222
860
113
Cám ơn các bác đã chia sẻ. Hiện tại e đã mua được 1 căn ở Kirsta, hiện chung cư đang do Savills quản lý. Thấy phốt của Cap ở Hà Nội đọc mà cũng thấy hoảng nhưng vẫn tin tưởng vào chú này. Sắp đến ngày nhận nhà nên hồi hộp quá, khi nào nhận nhà vào ở chính thức sẽ có tí review cho bác nào quan tâm.
Chung cư Mulberry Lane của Cap ngoài HN bị phốt về chất lượng nước thôi, không phải chất lượng nhà. Nên bác cứ yên tâm đi, khi nào nhận nhà nếu mở vòi ra mà nước nó cũng đen như nước cống thì bác chỉ cần không dùng nước nữa là được. Mỗi ngày làm vài chục bình Lavie tinh khiết về vừa tắm giặt, nấu nướng, lau nhà, tưới cây là thoải mái.:D. Nghĩ chi nhều cho nó mợt!:p

Hạng B1
12/10/17
58
1.753
83
Sài Gòn
Đọc xong cmt, chạy ra gg thì thấy vụ nước bẩn cặn đen xì ở Mulberry HN của Cap nhìn ghê quá!!! 4 năm rồi mà k xử lý, k hiểu ng dân dùng nước kiểu gì???
Ở nước nó mà dám làm bậy, chính phủ có luật pháp xử lý nghiêm + người dân kiện và tẩy chay cho chết. Cái gì sang VN cũng biến tướng, PL thì chỉ giúp ng có tiền có quyền (chủ dự án) còn dân than, kiện, tẩy chay chả ai quan tâm.

Tập Lái
16/10/18
36
13
13
42
Cho hỏi có bác nào mua Krista bàn giao thô hơm? Chia sẽ hộ em họ bàn giao gồm những gì ah. thanks ;)