Thảo Luật Chung chung cư Saigon town

Tập Lái
29/4/17
0
1
2
34
chào các ace, mình là mem mới, có chút việc nhờ ace tư vấn giùm mình
hiện tại mình đang muốn mua 1 căn chung cư giá tầm 1t1 - 1t2 ở khu vực quanh Âu Cơ-Thoại Ngọc Hầu, mình có tìm hiểu thì nhắm được 1 căn bên chung cư Saigon Town của CDT lilama - Thanh Yến,. Tuy nhiên đọc thì thấy chung cư này đắp chiếu lâu lắm mới hoàn thành, hơn nữa CDT Lilama cũng tai tiếng quá, nên hơi bị rối, nhờ ae tư vấn dùm ,thanks

• Like
Reactions: vnpeace
Hạng D
6/8/08
3.339
2.114
113
Thành phố có nhiều xxx bẩn
Khu này có dự án của Novaland, giá tầm 1.6ty, hay của Phat trien nhà PN sắp giao nhà, hay có của Hung Thịnh nữa. Thêm tí tiền mà an tâm ....chứ mua dự án kiểu này chết mất :)

Hạng D
23/6/13
1.881
4.863
113
chào các ace, mình là mem mới, có chút việc nhờ ace tư vấn giùm mình
hiện tại mình đang muốn mua 1 căn chung cư giá tầm 1t1 - 1t2 ở khu vực quanh Âu Cơ-Thoại Ngọc Hầu, mình có tìm hiểu thì nhắm được 1 căn bên chung cư Saigon Town của CDT lilama - Thanh Yến,. Tuy nhiên đọc thì thấy chung cư này đắp chiếu lâu lắm mới hoàn thành, hơn nữa CDT Lilama cũng tai tiếng quá, nên hơi bị rối, nhờ ae tư vấn dùm ,thanks
Nhắm ra sổ được không bác ? nếu không thì em nghĩ mua bên Trung Đông hay hơn, ít nhất là chất lượng và thiết kế. Bị cái là nó hơi cũ.

Tập Lái
29/4/17
0
1
2
34
Khu này có dự án của Novaland, giá tầm 1.6ty, hay của Phat trien nhà PN sắp giao nhà, hay có của Hung Thịnh nữa. Thêm tí tiền mà an tâm ....chứ mua dự án kiểu này chết mất :)
thanks bạn, mấy dự án đó công nhận an tâm thật, cơ mà giá cao quá, cố ko tới :(

Tập Lái
29/4/17
0
1
2
34
Nhắm ra sổ được không bác ? nếu không thì em nghĩ mua bên Trung Đông hay hơn, ít nhất là chất lượng và thiết kế. Bị cái là nó hơi cũ.
mình cũng hỏi thăm thì thấy trả lời mập mờ lắm, bên CDT thì cứ hẹn năm sau có, còn dân thì nói cũng đợi, chủ nhà đăng bán thì nói có nhà tự làm sổ được, nên cũng rối, ko biết sao

Tập Lái
23/4/17
5
1
3
39
Bữa mình cũng qua đây xem rồi. Giá rẻ nhưng ko có tiện ích bạn nhé (hồ bơi, cây xanh). Tầm 1t3 bạn qua Topaz garden ngon hơn, có tiện ích mà cũng mới hơn.

Tập Lái
29/4/17
0
1
2
34
Bữa mình cũng qua đây xem rồi. Giá rẻ nhưng ko có tiện ích bạn nhé (hồ bơi, cây xanh). Tầm 1t3 bạn qua Topaz garden ngon hơn, có tiện ích mà cũng mới hơn.
thanks bạn, đúng là ở đây ko thấy tiện ích gì đáng kể cả, để mình nghiên cứu bên topaz coi sao

Tập Lái
6/8/14
3
261
48
33
Chất lượng dở lắm , mới giao nhà 1 năm mà nhìn bên ngoai sơn tróc , chữ sài gòn town rơi chư , hư đèn gì đó tùm lum

Tập Lái
29/11/16
0
13
2
40
Bạn nên mua bên Trung Đông,tầm 1 tỷ cũng có căn 57m2 2 pn. Mình ở Trung đông, còn rất mới nha, mới ở 3 năm thôi