Hạng C
29/1/16
598
6.645
93
Mở hàng cho khai trương nhà mới, mời các bác xem thông tin sau:

Quỹ PYN cam kết đầu tư lâu dài vào DLG
Ông Petri Deryng- Chủ tịch Quỹ PYN Elite Fund đánh giá rất cao bước đột phá của Tập đoàn Đức Long Gia Lai (DLG) trong những năm qua, đồng thời khẳng định sẽ tiếp tục đầu tư lâu dài vào DLG trong thời gian tới.
http://www.duclonggroup.com/tin-tuc-su-kien/quy-pyn-cam-ket-dau-tu-lau-dai-vao-dlg-1

Mã này em đã chốt lời 1 đợt rồi
Gía đáy 6th qua là 2.61 vào ngày 07/01/2017
Em vô hàng từ lúc nó có giá 3.1 vào 17/04 và nhập dần tích lũy,
Đã chốt lời 1 đợt sau các phiên tăng của ĐHCĐ hai tuần ở vùng giá 4.5
Sau đó vô lại ở vùng giá 4.3, kế đến bị âm đến vùng 3.9 nhưng em vẫn ko cắt lỗ vì nó là cp tiềm năng nên em giữ luôn đến nay nằm 4.13
Tin theo link trên là tin chính thống trên trang web tập đoàn, nhưng hầu như không báo nào cắt để đăng tin, nhờ vậy mà đến giờ DLG vẫn còn cái giá khá tốt để nhập cho mục đích nắm giữ.

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
21/4/16
6
114
28
Em mở màn comment nhe. Hiện em đang đu các con penny sau: HVG, DLG, HQC, MCG, mới nhập PPI và KSA. ngoài ra có SCR (con này vừa thoát khỏi kiếp penny). Thanks bác chia sẻ thông tin.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: khoaitaySG
Hạng D
22/6/08
1.017
789
113

Ông Petri Deryng- Chủ tịch Quỹ PYN Elite Fund đánh giá rất cao bước đột phá của Tập đoàn Đức Long Gia Lai (DLG) trong những năm qua, đồng thời khẳng định sẽ tiếp tục đầu tư lâu dài vào DLG trong thời gian tới.
http://www.duclonggroup.com/tin-tuc-su-kien/quy-pyn-cam-ket-dau-tu-lau-dai-vao-dlg-1

Mã này em đã chốt lời 1 đợt rồi
Gía đáy 6th qua là 2.61 vào ngày 07/01/2017
Em vô hàng từ lúc nó có giá 3.1 vào 17/04 và nhập dần tích lũy,
Đã chốt lời 1 đợt sau các phiên tăng của ĐHCĐ hai tuần ở vùng giá 4.5
Sau đó vô lại ở vùng giá 4.3, kế đến bị âm đến vùng 3.9 nhưng em vẫn ko cắt lỗ vì nó là cp tiềm năng nên em giữ luôn đến nay nằm 4.13
Tin theo link trên là tin chính thống trên trang web tập đoàn, nhưng hầu như không báo nào cắt để đăng tin, nhờ vậy mà đến giờ DLG vẫn còn cái giá khá tốt để nhập cho mục đích nắm giữ.
Thank you so much!

Hạng D
22/6/08
1.017
789
113
Hưởng ứng tinh thần Win_ Win của bác Cọp, yêu cầu các thành viên không comment lạc đề và spam tránh làm loãng topic. Cảm ơn các bác!.

Hạng B2
17/4/15
412
747
93
43
Nếu để nắm giữ, liệu giữ penny có tốt bằng giữ các mã cơ bản??!!
Theo cá nhân tôi, thì penny vẫn thích hợp cho lướt lát hoặc ngắn hạn thôi..

• Like
Reactions: NgoLan
Hạng D
18/7/11
1.004
4.773
113
Q7
Nếu để nắm giữ, liệu giữ penny có tốt bằng giữ các mã cơ bản??!!
Theo cá nhân tôi, thì penny vẫn thích hợp cho lướt lát hoặc ngắn hạn thôi..
vậy quan tâm cp nào bác?

• Like
Reactions: lazzy_vn
Hạng C
3/1/10
848
7.258
93

Thanks bác Cọp đã chia sẻ, nhưng nói thực là cái link này không báo nào copy lại có lẽ là vì nó chỉ là tin ngoại giao, tức là không có tí tin tức nào đáng xem cả :)

Toàn cái chung chung, em đọc xong cũng không biết vậy cty này có gì hay hơn các cty khác mà cái quỹ kia nó khoái :), vd như cái đoạn này, cty BĐS nào cũng có thể nói vậy:

Đối với lĩnh vực bất động sản, nắm bắt nhu cầu về nhà ở không ngừng gia tăng tại TP.HCM, ngoài các dự án đã và đang khởi công, trong vòng 5 - 10 năm tới, DLG sẽ đầu tư vào các phân khúc: Căn hộ, văn phòng, nhà thu nhập thấp, trung tâm thương mại và khu đô thị, mang thương hiệu sản phẩm bất động sản chất lượng cao Đức Long Gia Lai. Ngoài ra, DLG cũng sẽ tập trung đầu tư vào các dự án khách sạn và khu du lịch nghỉ dưỡng ven biển thuộc các tỉnh, thành phố: Đà Nẵng, Nha Trang (Khánh Hòa), Bình Thuận, Phú Quốc…trong vòng 5 năm tới.

• Like
Reactions: Tiger7x
Hạng C
6/6/11
850
2.500
93
Em mở màn comment nhe. Hiện em đang đu các con penny sau: HVG, DLG, HQC, MCG, mới nhập PPI và KSA. ngoài ra có SCR (con này vừa thoát khỏi kiếp penny). Thanks bác chia sẻ thông tin.
Các bác cho em hỏi về con KSA có gì hay không mà thấy nó tăng tốt quá!