Hạng C
29/1/16
598
6.645
93
lolz,thật trẻ con
Nói chung lên mạng, chẳng giúp được ai cái gì, suốt ngày cứ theo đuôi châm chọc khích tướng thì được gì bác???
Mình cũng biết bác không lớn tuổi hớn mình. Lý lẽ bác từ bên các thớt bất động sản thì mình lạ gì.
Ở đây ảo, nhưng việc mình làm là thật, chứ mình đâu rảnh lên đây bịa làm gì.
Ngay từ đầu, mình mở cái thớt này chỉ tập trung một số bác chơi ck penny, cũng chẳng rủ rê các bác nào không thích vô đây. Nhưng càng ngày thành phần chơi penny ít ai thích comment nữa. Vô tranh cãi hơn thua, cạnh khóe, canh chừng nhau chi cho mệt vậy?!!!
Đóng cái thớt này, mình nhường cho bác.
Dù ảo nhưng mỗi thành viên lên đây ai cũng đều có trình độ nhận thức hết, người ta sẽ biết tính tình của từng người chứ không phải khuất mặt người ta không biết. Cho nên giữ được hình ảnh của mình dù khuất mặt mọi người cũng nên làm.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
25/4/06
786
1.842
93
Liệu hôm nay TT có sideway ?
Em thì chú ý và theo dõi 2 mã HAI và HAR được hơn tuần nay, chưa gíam nhập vì mới quen biết hơn tuần. Hôm nay bọn nó lại dựng đứng, tím ngắt. Dòng tiền đầu cơ đang xếp hàng, tìm đến 2 mã này !

Kết thúc phiên giao địch hôm nay, TT không sideway, nhờ vậy mà em cover tất cả tổn thất trong 2 tuần điều chỉnh trung tuần tháng 7 vừa rồi, chỉ lỗ mỗi phí giao dịch. Nói chung tháng 7 này, em không có lời và chỉ lỗ phí giao dịch, hy vọng tháng 8 sắp tới sẽ khả quan hơn !

Tập Lái
8/12/15
40
2.164
83
quận 6 Hồ Chí Minh
Kết thúc phiên giao địch hôm nay, TT không sideway, nhờ vậy mà em cover tất cả tổn thất trong 2 tuần điều chỉnh trung tuần tháng 7 vừa rồi, chỉ lỗ mỗi phí giao dịch. Nói chung tháng 7 này, em không có lời và chỉ lỗ phí giao dịch, hy vọng tháng 8 sắp tới sẽ khả quan hơn !
Vậy xem như bác lời rồi đó, ae trên đây bi đát hơn bác nhiều, chúc mừng bác.

Hạng C
25/4/06
786
1.842
93
Nói chung lên mạng, chẳng giúp được ai cái gì, suốt ngày cứ theo đuôi châm chọc khích tướng thì được gì bác???
Mình cũng biết bác không lớn tuổi hớn mình. Lý lẽ bác từ bên các thớt bất động sản thì mình lạ gì.
Ngay từ đầu, mình mở cái thớt này chỉ tập trung một số bác chơi ck penny, cũng chẳng rủ rê các bác nào không thích vô đây. Nhưng càng ngày thành phần chơi penny ít ai thích comment nữa. Vô tranh cãi hơn thua, cạnh khóe, canh chừng nhau chi cho mệt vậy?!!!
Dù ảo nhưng mỗi thành viên lên đây ai cũng đều có trình độ nhận thức hết, người ta sẽ biết tính tình của từng người chứ không phải khuất mặt người ta không biết. Cho nên giữ được hình ảnh của mình dù khuất mặt mọi người cũng nên làm.
Pác Cọp bỏ qua đi, những trường hợp như vầy không chấp pác ạ !

Hạng B2
3/4/07
137
2.768
103
45
Saigon-Bình Thạnh
Em vẫn luôn tôn trọng và đánh giá cao các bác trong thớt chứng theo tháng này, cũng có một vài cá nhân vào comment dạng sọc dưa nhưnglà chuyện nhỏ thôi, mong các bác vẫn nhiệt tình mở thớt và chia sẻ tiếp. Em chia sẻ sau thời gian nếm thất bại tự mình đi lên thì đã nhân định đc tương đối nên vào cổ nào và ra vào đã hợp lí, đã có chút thành quả và vẫn chờ có thêm trong trend tăng này.

Hạng B2
7/10/15
168
481
63
Bơ nó đi anh.