Hạng C
29/1/16
598
6.645
93
Như tiêu đề, sự ảnh hưởng của những bất ổn là có, và chúng ta cần nên theo dõi chặt tình hình trong giai đoạn này. Về tổng thể thị trường nhiều trang báo cũng đã phân tích, sẽ tạo đỉnh ngắn hạn, mình không đi sâu nói lại những thứ đã có sẳn.

Cách hành động nên làm là cẩn trọng trong từng hoạt động mua bán. Tuần vừa qua, chứng kiến sự bứt phá của nhóm cp trụ, nên trong tuần sau có thể sẽ có nhịp điều chỉnh chốt lời. Và đồng thời trong tuần vừa qua penny án binh bất động, như mình đã từng đưa ra ý kiến về dòng tiền trong giai đoạn vừa qua, khi rời nhóm cp trụ, thì dòng tiền lại tìm kiến lợi nhuận ở nhóm penny. Có thể là do tỷ lệ mình đánh penny cao nên ý kiến đưa ra có phần thiên lệch sang nhận định nhóm này, các bác bổ sung dùm nhận định về nhóm cp cơ bản giúp.

Riêng cp nhóm Qc, mình không tham gia bất kỳ cp nào nên một số bác hỏi mình, mình không trả lời là như vậy. Chúc các bác tìm kiếm được lợi nhuận nhóm này.

Tập Lái
18/8/17
0
8
2
HCMC
Cp của anh Q như mafia vậy, cá nhân em thì em né, thà nhìn người khác kiếm được bộn xèng còn hơn nhìn tài khoản của mình cháy !!! Riêng tháng 9 thì các Công ty đa số đều tăng tốc hoạt động kinh doanh để đạt mục tiêu lợi nhuận Quý 3, nên em nghĩ có thể xem xét đầu tư CP các công ty có những tin tức tốt về mua bán sáp nhập, mở rộng đầu tư, tăng chi phí marketing quảng bá sản phẩm đi kèm thị trường sản phẩm tốt..

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
24/3/16
0
7
2
35
Hình như ở đây mấy bros đều là chuyên gia lướt sóng thì phải.
Good luck!

Hạng C
25/4/06
787
1.849
93
bắt đầu năm học mới, có mã nào liên quan đến ngành giao dục không mí anh?
Nhiều lắm pác ơi, các cty sách và thiết bị trường học tại Saigon, Hà Nội, Đà Nẵng... Tuy nhiên chơi mấy con này 1 năm chỉ có 1 sóng vào mùa tựu trường