Hạng C
3/1/10
848
7.258
93
Chắc bác thoát rồi nên thấy cười tươi quá :D

Oan quá bác, em không có tí BHS nào, đợt trước có tí SBT thôi nhưng bán lúc nó lên 29.3 rồi :)

Các bác bỏ 2s report cái anh Đạt Phạm spammer này cái đi, để admin tiễn anh ý đi cho forum nó sạch, đã spam lại còn vô trách nhiệm, copy dài ngoằng, ảnh thì lỗi.

Tập Lái
8/12/15
40
2.179
83
quận 6 Hồ Chí Minh
Em ít tiền với đánh nhiều khi cũng còn cảm tính quá nên chưa dám margin bác ơi :)
Còn vụ ứng tiền là khác nữa hả bác? Để em gọi hỏi thử, em chả bao giờ đụng tới broker nên cũng ko biết cty CK có dịch vụ nào hay.
Bác vào tài khoản của bác rồi tìm chức năng Ứng trước tiền bán là có tiền ngay thôi, cái này đơn giản chỉ là 1 dịch vụ của cty ck, cty nào cũng có. Bác tìm không ra thì gọi điện lên cty hỏi phần này, mình là khách hàng mình có quyền hỏi :)

• Like
Reactions: adg
Hạng D
22/6/08
1.017
789
113
Các bác thấy con DVN có mua được không, em thấy nó tụt mấy phiên rồi !?

Hạng D
22/6/08
1.017
789
113
Con này e cũng đang quan sát nó, cũng muốn vào 1 ít nhưng thôi, đợi khi nó có giá xanh mới vào, chứ vào giá đỏ mất công phải bình quân giá xuống thì ko hay
Rút kinh nghiệm từ PLX, em sẽ vào khi đèn xanh bật.

Hạng D
25/8/10
2.627
333
83
Bác vào tài khoản của bác rồi tìm chức năng Ứng trước tiền bán là có tiền ngay thôi, cái này đơn giản chỉ là 1 dịch vụ của cty ck, cty nào cũng có. Bác tìm không ra thì gọi điện lên cty hỏi phần này, mình là khách hàng mình có quyền hỏi :)
Tk có margin sức mua tự động, có thể bác đăng ký tk thường

• Like
Reactions: adg
Hạng D
22/6/08
1.017
789
113
Sáng nay em bán bớt 10k HSG giá 33 tạm tính + hơn 20%. Định vô con DVN mà thấy nó down tiếp nên thôi, vào tiếp một ít DXG 17.5

• Like
Reactions: Tiger7x