Hạng B1
12/9/11
75
138
33
Nếu đúng thị hiếu và chọn đúng chỗ để mở điểm bán, mỗi xe bánh mì vốn đầu tư khoảng <20tr, nhân công 2 người/điểm bán, có chỗ để chế biến tập trung và vận chuyển đến các điểm bán thì mỗi điểm bán chỉ cần thao tác bán hàng. Đặt kỳ vọng 300 ổ mỗi điểm/ngày x 10 điểm bán là ổn hen. Em thấy phương án khả thi cao nha, chúc bác sớm triển khai và thu kết quả tốt!
Cám ơn bác nhé. Đầu năm mình cũng chúc bác sức khỏe và thành công.

• Like
Reactions: huyt
Hạng D
15/8/15
1.191
980
113
Các anh cho mình hỏi đã ai làm về vấn đề này chưa cho mình hỏi kinh nghiệm với. Dự định năm sau mình sẽ ra đời 1 chuỗi bánh mì, bảo đảm là rất ngon nguyên liệu do bà xã mình chế biến. Bánh mì nóng giòn, nước sốt ngon và nguyên liệu (bí mật) cũng rất ngon. Branding bắt mắt.

Các anh cùng chia sẽ nhé. Cám ơn nhiều.
Em cũng khoái bánh mì, hóng....khi nào ra mắt để thử xem sao :)

• Like
Reactions: benkid
Hạng B2
1/4/13
141
100
43
34
Trước đây em cũng có ý định thực hiện việc kiếm bạc cắc từ xe bánh mì như bác chủ. Dự án và mọi thứ đã Ok . Nhưng vì chưa mạnh dạn nên cũng chỉ nằm trên giấy.
Chúc bác thành công.

• Like
Reactions: benkid
Tập Lái
13/10/11
49
333
53
Trước đây em cũng có ý định thực hiện việc kiếm bạc cắc từ xe bánh mì như bác chủ. Dự án và mọi thứ đã Ok . Nhưng vì chưa mạnh dạn nên cũng chỉ nằm trên giấy.
Chúc bác thành công.
Bác còn thiếu cái gì mà chưa mạnh dạn vậy?

bvy
Hạng D
6/1/12
1.163
676
113
Các anh cho mình hỏi đã ai làm về vấn đề này chưa cho mình hỏi kinh nghiệm với. Dự định năm sau mình sẽ ra đời 1 chuỗi bánh mì, bảo đảm là rất ngon nguyên liệu do bà xã mình chế biến. Bánh mì nóng giòn, nước sốt ngon và nguyên liệu (bí mật) cũng rất ngon. Branding bắt mắt.

Các anh cùng chia sẽ nhé. Cám ơn nhiều.

Nếu tiện gửi mình ăn thử nha bác.

:3dcuoi:

• Like
Reactions: vioswhite
Tập Lái
13/10/11
49
333
53
Bác nào làm được 1 xe bánh mì < 20t, em đầu tư 2 xe nha. Bác bỏ sức em bỏ tiền. Em cho bác 10% cổ phần, 30% lợi nhuận. Nhưng phải đáp ứng được tiêu chuẩn của em về quản lý, tầm nhìn và chiến lược.

• Like
Reactions: vioswhite