Hạng D
27/8/13
2.474
3.084
113
HCM
Các anh cho mình hỏi đã ai làm về vấn đề này chưa cho mình hỏi kinh nghiệm với. Dự định năm sau mình sẽ ra đời 1 chuỗi bánh mì, bảo đảm là rất ngon nguyên liệu do bà xã mình chế biến. Bánh mì nóng giòn, nước sốt ngon và nguyên liệu (bí mật) cũng rất ngon. Branding bắt mắt.

Các anh cùng chia sẽ nhé. Cám ơn nhiều.
Bác ăn thử bánh mì của 362 chưa? Mình cũng hay ăn, thấy ok, sạch, khá ngon, chất lượng cũng đều tay, phục vụ tốt. Còn bánh mì Lê Thị Riêng thì cũng ok, nhưng khá chảnh, đôi khi nc với khách khá là cục mịch Khi nào mở tiệm nhớ pm, để mình ăn ủng hộ.

Hạng B1
12/9/11
75
138
33
Bác ăn thử bánh mì của 362 chưa? Mình cũng hay ăn, thấy ok, sạch, khá ngon, chất lượng cũng đều tay, phục vụ tốt. Còn bánh mì Lê Thị Riêng thì cũng ok, nhưng khá chảnh, đôi khi nc với khách khá là cục mịch Khi nào mở tiệm nhớ pm, để mình ăn ủng hộ.
vâng cám ơn anh mình đã và đang ăn thử tất cả các loại bánh mì. Cho mình hỏi 362 là ở đâu vậy anh?

• Like
Reactions: vioswhite
Hạng D
27/8/13
2.474
3.084
113
HCM
Bánh mì đc cái tiện, nhanh gọn lẹ. Mà ở 362 thấy nước ngoài cũng vào mua. Chắc nv gần đấy. Sáng nhiều ng mua lắm, sếp hàng cũng nhiều.