Z1 Auto Center phủ gầm Honda CR-V hình ảnh thực tế.. thi công và hoàn thiện!
Thời gian thi công nhanh, Sau khi thi công 30 phút có thể lấy xe đi. Khô rất nhanh và có thể sơn lên được
Bề mặt hoàn thiện rất thẩm mỹ, gia tăng giá trị cho chiếc xế hộp đắt tiền của bạn. 

Ít bay hơi, không ảnh hưởng đến các phần khác và khu vực xung quanh.
Giảm khoảng 10 - 15% độ ồn do ma sát giữa bánh xe với mặt đường gây nên.
Thời gian thi công khoảng 5 tiếng.
Z1 Auto Center cam kết bảo hành 10 năm nếu bong bóc lớp phủ.

Tập Lái
22/12/09
41
20
8
Bác Hiếu vui lòng cho em hỏi:
  • Em cần thay cao su càng A và chụp bụi thước lái cho Kia Carens SX 2010. Em đã mua phụ tùng theo danh sách của hãng, ngoại trừ 2 món sau là em chưa có: "phe cao su chụp bụi thước lái" và "cổ dê chụp bụi thước lái". Nếu em chạy lên chỗ bác thì 2 món còn thiếu đó bác có sẵn không? Chi phí thực hiện dự kiến là bao nhiêu?
  • Em dự định làm vệ sinh nội soi dàn lạnh luôn, thời gian thực hiện mất khoảng bao lâu?

• Like
Reactions: Z1 Auto Center
Bác Hiếu vui lòng cho em hỏi:
  • Em cần thay cao su càng A và chụp bụi thước lái cho Kia Carens SX 2010. Em đã mua phụ tùng theo danh sách của hãng, ngoại trừ 2 món sau là em chưa có: "phe cao su chụp bụi thước lái" và "cổ dê chụp bụi thước lái". Nếu em chạy lên chỗ bác thì 2 món còn thiếu đó bác có sẵn không? Chi phí thực hiện dự kiến là bao nhiêu?
  • Em dự định làm vệ sinh nội soi dàn lạnh luôn, thời gian thực hiện mất khoảng bao lâu?

Dạ, em đã inbox cho bác ạ.

• Like
Reactions: anhdeptrai_1505