Hạng D
2/11/07
2.551
5
38
53
Thân chào toàn thể Đại gia đình SFC 3 Miền,
Qua trao đổi với bác Kienvang/HT Chi hội SFC & đại diện SFC Miền Bắc/Miền Trung, BĐH SFC đã thống nhất Chương trình khung của Dịp Đại Off 3 Miền năm nay với chủ đề: "KỶ NIỆM SFC 5 TUỔI - 5th ANNIVERSARY of SFC" với các nội dung chính như sau:
- Ngày 27 & 28/07: Các nhóm đến Quảng Bình tập kết, nhận phòng khách sạn & sinh hoạt tự do theo gia đình, theo nhóm,....
- Ngày 29/07: NGÀY HỘI CHÍNH CỦA CUỘC ĐẠI OFF.
+) SÁNG: GIAO LƯU TENNIS GIỮA ĐẠI DIỆN 2 KHU VỰC, MỖI KHU VỰC CHỌN 2-3 CẶP TƯƠNG ĐƯƠNG TRÌNH ĐỘ ĐỂ GIAO ĐẤU. KVỰC MIỀN NAM ĐỀ CỬ CÁC BÁC NATB/VIETTUAN/MACKAFEE/MR.FIL CÓ BỔ SUNG THÊM CU DUNG & TUANTHAONGUYEN ----> MR. FIL PHỤ TRÁCH NHÓM NÀY & PHỐI HỢP VỚI CÁC CAO THỦ TENNIS CỦA SFC HN LÊN LỊCH THI ĐẤU, BIỂU DIỄN NHÉ
+) CHIỀU:GỒM CÁC HOẠT ĐỘNG:
1/ GIAO HỮU ĐÁ BÓNG GIỮA 2 ĐỘI SFC HN VÀ LIÊN QUÂN SFC SG+MT ---> BÁC CHEVOL CẦM TRỊCH
2/ THI BƠI LỘI: GIỮA CÁC CẶP NAM- NỮ 2 KHU VỰC. SFC SG CÓ CÁC CẶP HUNGUYEN123+ BACA/ CHEVOL+BACA/MACKAFEE+ BACA/MADLION+ BACA/TURAU+BACA/RUA + BACA ----> LONGAN & BÁC NGHIAHD PHỤ TRÁCH
3/ THI BƠI LỘI & CÁC TRÒ CHƠI DƯỚI NƯỚC CỦA F1 ---> BÁC NGHIAHD CẦM TRỊCH/ LONGAN HỖ TRỢ

+) TỐI: GALA DINNER
CÁC BÁC CHEVOL & TRUONGPTCL SẼ XÂY DỰNG CHƯƠNG TRÌNH & DẪN DẮT. TOÀN THỂ BĐH SFC HỖ TRỢ & PHỐI HỢP THỰC HIỆN

**) CÔNG TÁC HẬU CẦN/ TÀI CHÍNH NGÀY 29/07 (ĂN TRƯA & TIỆC GALA 29/7): BACA CÁC BÁC RUAMETOCDO & MACKAFEE (ĐẠI DIỆN KHU VỰC PHÍA NAM) PHỐI HỢP VỚI BACA BÁC SON2
**)PHÒNG ỐC K.SẠN SUN SPA QB CHO SFC SG NGÀY 29/07: LONGAN

Vậy các đầu mối vui lòng giúp BĐH khẩn trương sắp xếp, phối hợp triển khai các công việc cụ thể nhé.
Xin chân thành cảm ơn & Hẹn gặp các bác cùng gia đình tưng bừng tại QB

Last edited by a moderator:
Thép đã tôi
2/6/11
7.959
18.371
113
Sài Gòn - HCM
Tennis SFC Miền Nam có ai đủ trình đâu mà du đấu với các Bác miền Bắc.
Có chăng thì bốc thăm chia bảng cho nó cân sức 1 tí.

Hạng D
31/3/11
1.670
885
113
Ái chà chà!! Đội trưởng Chevol đem chuông đánh xứ người kề anh em ui.
Cố gắng lấy giải dìa nha đại ca,giải phong cách cũng được.hehehe!!!

Hạng C
8/7/08
692
1
0
CuDũng nói:
có e và bác tuấnthaonguyen roi lo gì bác Fil?hix
@Tuấntn, đôi Kiến + Tây Bắc đang chim cú muốn gặp lại anh và chú ở SSR, chú nhớ tập dưỡng sinh, bồi bổ đầy đủ, nếu có cơ hội đánh lại thì mình cứ thịt như thường nhá. cu Dũng động viên Tuấn giúp anh.
@ Sông thử: bác cứ đưa vơt, dày dép đầy đủ em sẽ to mồm thu xếp cho bác đánh trận hạng ruồi. :) . mà bác dạo này cũng xoáy kinh nhể, hôm ở Hoang Long anh em biết lỗi rồi còn giề. :D:D:D

Hạng D
2/11/07
2.551
5
38
53
THEO KẾ HOẠCH, CHIỀU TỐI MAI LÀ ACEM 3 MIỀN ĐÃ CÓ MẶT ĐẦY ĐỦ TẠI QB. KÍNH MỜI CÁC BÁC TẬP TRUNG TẠI SUN SPA (SẢNH LỄ TÂN HOẶC KHU VỰC BÊN CẠNH HỒ BƠI) SAU BỮA CƠM TỐI, KHOẢNG ~8H ĐỂ THỐNG NHẤT NỘI DUNG NGÀY HỘI GALA 29/07 & KHUI CHAI CHIVAS 18 MỞ MÀN NHÉ. CHEERS

Thép đã tôi
2/6/11
7.959
18.371
113
Sài Gòn - HCM
Vào giờ chót Em không thể tham gia được vì công việc hơi khó khăn bởi thời gian do khách hàng lựa chọn.
Thôi đành lỗi hẹn với Anh em. Hẹn vào năm sau thôi.
Chúc các Bác vui vẻ, có một chuyến đi thành công.