Hạng B2
3/7/11
165
4
0
35
Hồ Chí minh
Nhân dịp cuối năm em xin post vài sản phẩm giảm giá như sau :

Giá niêm yết :
Dĩa thắng trước BMW seri 3 E46 (98-->05) : 1,4 triệu /1 cái
Dĩa thắng sau BMW seri 3 E46 (98 -->05): 1,4 triệu /1 cái
Dĩa thắng trước BMW seri 3 E36 (92-->97) : 1,4 triệu /1 cái
Dĩa thắng sau BMW seri 3 E36 (92-->97) : 1,3 triệu /1 cái
Dĩa thắng trước BMW seri 5 E39 (97-->03) : 1,4 triệu /1 cái
Dĩa thắng sau BMW seri 5 E39 (97-->03) : 1,4 triệu /1 cái
Dĩa thắng trước BMW seri 5 E60 (2004-->2008) : 1,8 triệu /1 cái
Dĩa thắng sau BMW seri 5 E60 (2004-->2008) : 1,8 triệu /1 cái
Hàng được bảo hành 12 tháng
Tất cả sẽ giảm giá 15% nếu tháo lắp tại chổ ; giảm 30% nếu quý khách mua mang về .
Đây là chương trình được hổ trợ bởi hãng <span style=""color: #ff0000;"">TRW</span> chuyên cung cấp dĩa thắng xe châu Âu .
Ngoài ra má phanh (bố thắng ) Simer - made in Italy cũng sẽ giảm 10% cho tất cả các dòng xe BMW , Mercedes , Audi .

Chương trình được áp dụng từ ngày 25 /11/ 2011 --> hết ngày 29 /12 / 2011

Rất mong nhận được sự ủng hộ của quý khách

Thân chào

Hạng D
28/2/05
2.109
485
83
Em trước giờ biết chỗ bác chuyên phuộc và gầm, đã diện kiến và khá tín nhiệm chỗ bác! Hôm nay mới biết thêm cung cấp hệ thống thắng! Tuy nhiên có 2 lưu ý :
1/ E46 từ 99-2005 có 2 dòng là 318i và 325i với đường kính đĩa thắng hoàn toàn khác nhau nên bác cần ghi rõ ra là cung cấp sản phẩm dòng nào?
2/ Sản phẩm đĩa thắng là cực kỳ quan trọng trong hệ thống an toàn xe, Bác cần ghi rõ ra là Rotors nay được MADE IN ở đâu? TRW Automotive hình như chỉ là automotive suppliers chứ ko phải là nhà sản xuất ra các đĩa thắng này!
Em nghĩ bác cần cụ thể hơn về 2 ý trên để khách hàng hiểu đúng và đủ khi chọn sản phẩm của bác!

Hạng B2
3/7/11
165
4
0
35
Hồ Chí minh
Re:Chương trình giảm giá cuối năm cho các bác dọn xe ăn tết

caubasg nói:
Em trước giờ biết chỗ bác chuyên phuộc và gầm, đã diện kiến và khá tín nhiệm chỗ bác! Hôm nay mới biết thêm cung cấp hệ thống thắng! Tuy nhiên có 2 lưu ý :
1/ E46 từ 99-2005 có 2 dòng là 318i và 325i với đường kính đĩa thắng hoàn toàn khác nhau nên bác cần ghi rõ ra là cung cấp sản phẩm dòng nào?
2/ Sản phẩm đĩa thắng là cực kỳ quan trọng trong hệ thống an toàn xe, Bác cần ghi rõ ra là Rotors nay được MADE IN ở đâu? TRW Automotive hình như chỉ là automotive suppliers chứ ko phải là nhà sản xuất ra các đĩa thắng này!
Em nghĩ bác cần cụ thể hơn về 2 ý trên để khách hàng hiểu đúng và đủ khi chọn sản phẩm của bác!

Chào bác caubasg ah !
Rất cám ơn sự góp ý chân thành của bác ạh !

Vấn đề thứ nhất : ở đây em chỉ nói chung chung về giá nó là như thế thôi ạh . Đúng là dòng 318i có 2 model với 2 kích thước khác nhau nhưng giá thì vẫn thế ạh. Khi nào khách hàng cần loại nào cụ thể em sẽ cho thông tin chính xác ạh .
Ván đề thứ hai : em chỉ biết made in EU thôi chứ cũng không biết cụ thể là nước nào nữa ạh . Còn về chất lượng của TRW thì em đã thử qua hệ thống lái , bố thắng , rotin ... nói chung là OK . Điểm mạnh của TRW cũng chính là hệ thống thắng và trợ lực tay lái ạh . TRW cũng có cung cấp O.E.M cho BMW , Mercedes các sản phẩm thước lái đấy ạh . Hôm nào bác rảnh ghé em cafe em sẽ cho bác xem hàng luôn thể :D

Thân chào

Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42

ngoài bố thắng ra thì còn món gì giảm giá ko bác ? mấy món thiết thực như lọc xăng lọc nhớt gì đó chẳng hạn :D

Hạng B2
20/10/11
134
350
93

Xe em là BMW 318i đời 2002 cũ mèm à.

Nếu cần thay món gì thì gọi điện thoại bàn cho Quang Vũ Auto hay gọi trực tiếp số ĐTDĐ của bác là Duy thì phải ?!!

Ngoài các món dĩa thắng, bố thắng, bác còn món nào ngon nữa không, mấy món hay thay thế nhiều, vì xem website của bác thấy món nào cũng phải Call mới được biết giá, vậy cũng hơi phiền nhỉ.

Hạng D
18/5/08
1.256
103
63

caubasg nói:
hay ae mình qua múc luôn 4 cái dĩa không ??

Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46

Ra Biển Dương đi tặng 4 đĩa luôn khuyến mãi cả ốc mỡ xào bơ luôn

Hạng B2
3/7/11
165
4
0
35
Hồ Chí minh

Lustigbee nói:
ngoài bố thắng ra thì còn món gì giảm giá ko bác ? mấy món thiết thực như lọc xăng lọc nhớt gì đó chẳng hạn :D

Chào bác
Cái này cũng là 1 ý kiến hay

Để em hỏi hãng SWAG - Germany xem có chương trình hỗ trợ lọc nhớt không nhé

Thân chào

Hạng B2
3/7/11
165
4
0
35
Hồ Chí minh

BMW20761 nói:
Xe em là BMW 318i đời 2002 cũ mèm à.

Nếu cần thay món gì thì gọi điện thoại bàn cho Quang Vũ Auto hay gọi trực tiếp số ĐTDĐ của bác là Duy thì phải ?!!

Ngoài các món dĩa thắng, bố thắng, bác còn món nào ngon nữa không, mấy món hay thay thế nhiều, vì xem website của bác thấy món nào cũng phải Call mới được biết giá, vậy cũng hơi phiền nhỉ.

Chào bác !

Bác cần gì thì alo em báo bác ạh (24/24 luôn ). Tỷ giá nó cứ thay đổi thế này thì làm sao em dám post trên web site ạh .
Đây là chương trình hỗ trợ cho khách hàng của hãng TRW nên chỉ có TRW mới giảm thôi ạh :D

Thân chào

Hạng B2
3/7/11
165
4
0
35
Hồ Chí minh

TUXEDO nói:
Ra Biển Dương đi tặng 4 đĩa luôn khuyến mãi cả ốc mỡ xào bơ luôn

Chào bác Tuxedo