Bác tư vấn e xe cruze ltz 2016 lắp loa cánh loại nào giá cả bao nhiêu vậy bác. Bên bác có thi công luôn ko?
Chào bác,
Cruze 2016 sẽ dùng 1 bộ loa phân tầng component cho 2 cửa trước và 1 bộ loa đồng trục cho 2 cửa sau.
Cấu hình xe bác nâng cấp cũng sẽ giống hệt xe Mazda 3 all new.
Bên em là chuyên bán loa và thi công nâng cấp âm thanh thương hiệu JBL Infinity chính hãng cho xe luôn ạh.
Chi phí cho việc nâng cấp loa cánh là 6.000.000₫ full set.
Trân trọng!

• Like
Reactions: www.LEDL8.com
Tập Lái
19/1/13
8
6
3
Chào bác,
Cruze 2016 sẽ dùng 1 bộ loa phân tầng component cho 2 cửa trước và 1 bộ loa đồng trục cho 2 cửa sau.
Cấu hình xe bác nâng cấp cũng sẽ giống hệt xe Mazda 3 all new.
Bên em là chuyên bán loa và thi công nâng cấp âm thanh thương hiệu JBL Infinity chính hãng cho xe luôn ạh.
Chi phí cho việc nâng cấp loa cánh là 6.000.000₫ full set.
Trân trọng!
Thay loa 4 cánh là 6.000.000₫ hả bác. Có cần tháo xe ko hay là chỉ gắn vào thôi.

• Like
Reactions: Mai Truong
Hạng B2
23/11/17
303
167
43
Kia Morning 2014, cần nâng cấp âm thanh thì phải làm những gì bác, chi phí ra sao? Em không cần màn hình, em chỉ nghe nhạc qua blutooth và USB. Bác inbox em nhé.
Cám ơn bác.

• Like
Kia Morning 2014, cần nâng cấp âm thanh thì phải làm những gì bác, chi phí ra sao? Em không cần màn hình, em chỉ nghe nhạc qua blutooth và USB. Bác inbox em nhé.
Cám ơn bác.
Chào bác @Charlie Tân,
Morning nâng cấp sẽ dùng 2 bộ loa tròn size 10cm và 16cm cho cả xe, thêm 1 subwoofer nữa là quá ổn cho 3 dãy âm.
Chi phí cho toàn bộ việc nâng cấp này chỉ từ 7.700.000 đ cho thương hiệu loa JBL và Pioneer.
Tất cả là hàng chính hãng.
Không cần nâng cấp DVD hay thêm amply, dùng chính head theo xe.
Thanks bác!

Hạng B2
23/11/17
303
167
43
Chào bác @Charlie Tân,
Morning nâng cấp sẽ dùng 2 bộ loa tròn size 10cm và 16cm cho cả xe, thêm 1 subwoofer nữa là quá ổn cho 3 dãy âm.
Chi phí cho toàn bộ việc nâng cấp này chỉ từ 7.700.000 đ cho thương hiệu loa JBL và Pioneer.
Tất cả là hàng chính hãng.
Không cần nâng cấp DVD hay thêm amply, dùng chính head theo xe.
Thanks bác!
Subwoofer là sub điện gầm ghế hay là cái gì vậy bác?

• Like