Hạng D
24/3/11
1.790
552
113
39
Xì Phố
Thưa HT-HP & toàn thể MBFC
Tình hình là còn vài hôm nữa là đến chương trình OS 11 năm...Tuy vậy chương trình tập trung để anh em MBFC có thể cùng nhau tham gia vẫn chưa thống nhất..Do vậy em xin phép HT-HP đc mở thớt này để tập trung thống nhất ý kiến cho chương trình của chúng ta...Vì hiện nay ý kiến thì nhiều nhưng nằm rải rác ở các topic khác nhau khó mà thống nhất được...
Em xin phép được đề đạt 2 ý kiến như sau để cả nhà MBFC cùng vote để thống nhất vì thời gian đến cũng gần...
1. Chúng ta sẽ tập trung tại Haxaco và khởi hành đi BCR theo ý kiến ban đầu của HP. Vĩnh Nam..Như vậy giờ giấc tập trung thế nào sẽ do bác Vĩnh Nam quyết định..

2. MBFC sẽ cùng nhau tập trung tại Văn Thánh lúc 10:00 ngày 14/12 để cùng nhau ăn trưa...phát áo cho các thành viên chưa có áo....Sau đó lúc 13:00 sẽ lên đội hình cùng nhau thẳng tiến ra BCR...Sở dĩ em đề đạt chương trình ăn trưa vì theo kinh nghiệm đã từng tham gia soanh nhựt OS..Do thời gian di chuyển..tập trung giờ giấc cập rập...Một số bác đi cùng bà cả và F1 không đảm bảo chuyện ăn uống trong khi chương trình kéo dài cả ngày nên việc chúng ta chắc bụng buổi trưa chắc cũng tốt hơn...

Vài ý kiến của em..Các bác vote ý kiến để bác Vĩnh Nam sắp xếp...

Hạng D
24/3/11
1.790
552
113
39
Xì Phố
chauquocthang25 nói:
1 phiếu cho đi ăn :D. ăn xong rồi qua Haxaco tập trung cũng được
Ăn xong chỉ có đạp thẳng ra BCR chứ sao quay lại Haxaco.... :D Còn không thì vẹn đôi đường thì ghé Haxaco 9:00 cafe miễn phí tại đó...Rồi cùng nhau đạp qua Văn Thánh ăn trưa...:):)

Hạng B2
7/3/12
404
97
28
33
Có thể 1 số anh bận không đi sớm được thì sao anh? Mà 9h sớm quá, còn đang ngủ :D

Hạng D
7/6/11
1.558
1.150
113
Theo em thấy vầy các anh xem được không nha:
Sáng anh em tập chung ăn sáng,uống cafe ở Pearl cafe,92 Nguyễn Hửu Cảnh(Saigon Pearl)Ở đây quán cập bờ sông rất mát,quán có nhìu món ăn và có nhìu em PG rất xinh :D.Chỗ đậu xe cũng thoải mái,nhìu hội khác cũng hay offline ở đây,và mer cũng đã từng tổ chức chương trình lái thử xe ở đây.Anh em có thể ăn uống,vui chơi xong rồi đi dự sinh nhật OS luôn chứ không cần di chuyển trong buổi sáng nhìu nơi.
Theo ý kiến của em thì mai mốt nếu anh em thấy được thì offline hội MBFC ở đây cũng như các hội khác nếu có thể.

Hạng B2
7/3/12
404
97
28
33
han tinh nói:
Sáng anh em tập chung ăn sáng,uống cafe ở Pearl cafe,92 Nguyễn Hửu Cảnh(Saigon Pearl)Ở đây quán cập bờ sông rất mát,quán có nhìu món ăn và có nhìu em PG rất xinh :D.Chỗ đậu xe cũng thoải mái,nhìu hội khác cũng hay offline ở đây,và mer cũng đã từng tổ chức chương trình lái thử xe ở đây.Anh em có thể ăn uống,vui chơi xong rồi đi dự sinh nhật OS luôn chứ không cần di chuyển trong buổi sáng nhìu nơi.
Theo ý kiến của em thì mai mốt nếu anh em thấy được thì offline hội MBFC ở đây cũng như các hội khác nếu có thể.
Ăn uống ở SG Pearl sẽ được chủ nhà là a Dương tài trợ 75% bill

Hạng D
19/7/10
1.699
1.754
113
49
han tinh nói:
Em thấy idea này hay nè. Em ủng hộ ý tưởng của bác Hận Tình.

Hạng C
12/1/11
799
523
93
44
TP HCM
www.facebook.com
chauquocthang25 nói:
han tinh nói:
Ăn uống ở SG Pearl sẽ được chủ nhà là a Dương tài trợ 75% bill

Có tài trợ mà ngu sao hổng nhận ..kakaka ...

Mà cho em hỏi BCR là ở đâu vây ? ... nó viết tắt cho chữ gì thế & khoảng bao xa vậy mấy bác ?... thankx

Hạng B2
7/3/12
404
97
28
33
BCR là Boat Club Residences nằm ở quận 9 đó bác. Nếu mai bác rãnh thì 10h qua Sài Gòn Pearl cafe ăn uống rồi đi cùng lên đó luôn.