Hạng B2
24/6/10
347
86
28
LLQ P8 Q. Tân Bình
Do địa điểm NVH Tân Bình của nongdan kín lịch dù đã cố gắng sắp xếp, thời gian còn lại cũng kg nhiều có bác nào có địa điểm nào khác giới thiệu với anh em để cho các cháu có chổ chơi trung thu.
Chương trình dự kiến như sau:
1. Thi làm lồng đèn
Thể lệ:
Lồng đèn do tự tay các cháu hoặc các bác tư vấn giúp sức gì đó thì tùy nhưng mục đích của em là hướng cho các cháu về DIY hoặc truyền đam mê thích thú cho các cháu thông qua đó cho các cháu hiểu ý nghĩa lồng đèn ngày trung thu hoặc những gì cha chú chúng nó ngày xưa đã tự làm chơi.
Vì thời gian có hạn nên yêu cầu các bác chuẩn bị sẵn, vào giờ thi chỉ cần các bác báo cho BTC là các cháu làm lồng đèn hình gì thôi, trừ trường hợp làm con cá ra con cua thì kg tính đc.:D Vào giờ thi các cháu chỉ việc ráp vào và dán giấy màu hoặc giấy gì tùy. Cuối cùng phần chấm giải là lồng đèn phải đốt đèn cầy đc và tham gia đc vào phần rước đèn.
Chú ý: Cho phép các bác hỗ trợ các cháu hết mình trong tất cả phần thi nhé.
Địa điểm và thời gian:
Vào lúc 15h - 21h ngày 30/9/2012 tại sân nhà bác tuansteel dia chi so 14- duong DN6, P Tan Hưng Thuận, Q12
Từ 15h - 17h thi làm lồng đèn.
Nộp lồng đèn và chấm giải đến 18h00.
18h30 rước đèn và phát giải. (Tiết mục rước đèn các bác kg thi cũng tham gia luôn nhé cho xôm tụ)
19h30 chương trình phần 2.
Phần 2 chương trình sẽ là tiết mục ăn chơi và cho các cháu chạy nhảy cho thỏa thích.
Kinh phí: 150k/ người lớn, F1 free.
Kính mời các bác.

Last edited by a moderator:
Hạng D
9/3/10
2.182
371
83
Ôi con heo gừng, những 7 kg, kỳ này vào giờ vàng là hôn mê sâu đây. Em đặt 1 xe gạch !

Hạng F
11/1/10
6.130
60.378
113
Zinger10 nói:
Ôi con heo gừng, những 7 kg, kỳ này vào giờ vàng là hôn mê sâu đây. Em đặt 1 xe gạch !
Lại nhớ tội của chú là đánh 1 vòng đường rừng để trốn ae mà về thăm NSX.

Hạng D
17/2/11
1.939
897
113
An Giang
Thiệt là đau lòng quá đi….
Chương trình quá hay mà ngay ngày đám dỗ ông Nội và ông nhạc nên em đành chịu rồi. ngồi nhà ngóng hình anh em vậy…hic…:(