Tập Lái
13/6/15
28
21
3
Như tiêu đề em muốn tìm nơi chụp ảnh cưới đẹp ở Sài gòn ạ? Bt mấy vụ này các bà lo cho chuẩn, nhưng bà nhà em đang "có tí "nên tất cả từ to lớn tới vụn vặt đổ hết lên đầu em, đàn ông đàn ang chưa cưới lần nào nên chưa có kinh nghiệm, ko rõ chụp ảnh cưới sài gòn nên chọn bên nào thì được nữa? bác nào tinh thông vụ này rồi thì bẩu em với ạ? đội ơn các bác.

Tập Lái
4/6/15
17
4
3
Hỏi game nào hay em còn biết
Xe nào mới ra em còn chỉ
Chỉ khoản này em chịu chết, kính cụ dưới

• Like
Reactions: RedBull113
Hạng B2
27/5/15
113
38
28
Như tiêu đề em muốn tìm nơi chụp ảnh cưới đẹp ở Sài gòn ạ? Bt mấy vụ này các bà lo cho chuẩn, nhưng bà nhà em đang "có tí "nên tất cả từ to lớn tới vụn vặt đổ hết lên đầu em, đàn ông đàn ang chưa cưới lần nào nên chưa có kinh nghiệm, ko rõ chụp ảnh cưới sài gòn nên chọn bên nào thì được nữa? bác nào tinh thông vụ này rồi thì bẩu em với ạ? đội ơn các bác.
chụp ảnh cưới sài gòn thì bác tham khảo nupakachi coi sao ha, em trai em mới chụp bên này, thấy cũng đẹp, hơn cái hồi em chụp, nhưng giá dĩ nhiên là cao hơn rồi

Tập Lái
13/6/15
28
21
3
Qua đây em vẽ cho 2 cái, ko đẹp không lấy tiền, tiết kiệm chi phí nhé :D:D:D:D:D:D:D:D
Thôi thôi em xin phép ạ, vẽ vời gì con gấu em nó đang khó ở nó lại gào thét lên em ki bo ki két thì chắc em chớt quá, tầm này đang nhạy cảm lắm bác ạ, cảm ơn lòng tốt của bác

• Like
Reactions: loanmai731
Hạng C
27/11/17
686
418
63
55
Hồi bữa anh chụp ở Lê Dũng, anh chạy từ cơ quan đến, họ vẽ vớ vẩn cho bà xã chút
Khi chụp bắt vặn vẹo nhưng cũng không quá. Không ảnh hưởng đến em bé
Ảnh đẹp

Hạng B1
9/3/15
99
65
28
Bác ở Q.3 không? qua P.13 ý chỗ 351/55C Lê Văn Sỹ đấy, studio khá to, phục vụ khá chuyên nghiệp đấy :) Nếu bác thích kiểu film màu, hoài cổ như ngày xưa thì bên này có nhé, hay ra trò

Tập Lái
18/10/15
29
8
8
chụp ảnh cưới sài gòn thì bác tham khảo nupakachi coi sao ha, em trai em mới chụp bên này, thấy cũng đẹp, hơn cái hồi em chụp, nhưng giá dĩ nhiên là cao hơn rồi
Đồng ý với bác bên Nu này chụp đẹp, em thích thái độ phục vụ của nhân viên bên này, cả ekip từ trang điểm tới phó nháy, ai cũng thân thiện, không tỏ thái độ dù có mệt mỏi cũng tươi lắm, Nu này nổi tiếng chụp ảnh cưới đẹp ở nước ngoài đấy bác ạ