Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
35
Em chào cả nhà,
Số là em sẽ ra Huế để chụp hình cưới vào ngày 28/8 này, dự kiến sẽ chụp tại các khu di tích, lăng tẩm, đền đài, cảnh đẹp trong khoảng 2,3 ngày.
Các bác cho em hỏi vài thông tin ở Huế với ạ:
Những thắng cảnh nào có thể chụp hình cưới đẹp ạ ? Nơi cho thuê xe tự lái tại Huế ? em nghe nói các khu di tích cách khá xa nhau, nên em đang lăn tăn ko biết thuê hẳn 1 xe tự lái hay thuê taxi cả ngày ? Nhà hàng, khách sạn nào tốt ở Huế ?
[OL][/OL] Em cảm ơn các bác lắm lắm

Hạng D
14/12/04
1.725
43
48
44
Xì Gòong
www.goldencrown.com.vn
Bó tay rồi kưng ơi, ai bảo cái tội ham hố chụpo hình, chụp gì mà nửa đất nước hình chữ S mới ghê .
Em nghĩ tốt nhất nên thuê 1 chiếc Mer E vừa làm phương tiện vừa để chụp hình cho nó máu, mà lại kinh tế nữa.

Last edited by a moderator:
Hạng D
27/4/10
1.502
33
48
Hành tinh Xay-da
Bác cẩn thận, không phải em cố tình nói xui nhưng đang vào mùa mưa bão đó bác, bác nên dự tính những phương án khác nhau. Huế mà mưa thì khổ lắm đấy!!

Hạng D
9/2/10
1.359
516
113
37
trùi ơi,bác yeuxehoi ko qua em cafe.em giúp bác được vụ này,miền trung quê em mà

Hạng B2
5/9/08
367
3
18
53
Ở Huế bác ghé tiệm ảnh Ly Ly ở đường Trần Hưng Đạo, gần rạp hát Trần Hưng Đạo ở đó người ta kinh nghiệp cũng 2 mấy năm rồi đó bác.

Hạng D
15/9/08
2.039
2.210
123
yeuxehoi nói:
Em chào cả nhà,
Số là em sẽ ra Huế để chụp hình cưới vào ngày 28/8 này, dự kiến sẽ chụp tại các khu di tích, lăng tẩm, đền đài, cảnh đẹp trong khoảng 2,3 ngày.
Các bác cho em hỏi vài thông tin ở Huế với ạ:
Những thắng cảnh nào có thể chụp hình cưới đẹp ạ ? Nơi cho thuê xe tự lái tại Huế ? em nghe nói các khu di tích cách khá xa nhau, nên em đang lăn tăn ko biết thuê hẳn 1 xe tự lái hay thuê taxi cả ngày ? Nhà hàng, khách sạn nào tốt ở Huế ?
[OL][/OL] Em cảm ơn các bác lắm lắm

Bác có thể đến Công ty dịch vụ du lịch Hoàng Lợi 200 Hùng Vương , Phường An Cựu, TP Huế thuê xe tự lái, có đầu đủ các loại xe.
Đây là cty cuả ông anh bà con, sẵn họ giới thiệu các chỗ chụp hinh lun .
Ở Huế thì sợ bác ko có sức mà đi chụp. Riêng Lăng các vua thì bác đi cả ngày chưa hết
Bác có thể đi chụp ở Đaị Nội, Lăng Tự Đức, Khải Định, đồi Thiên An ( mấy chỗ này nằng trong một khu vực
Ngoài ra chụp ở cầu Tràng Tiền, Sông Hương, Nhà vườn Huế.....

Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
35
Dạ em cảm ơn các bác nhiều, em cũng lo lắng với thời tiết hiện tại, hi vọng mấy hôm đó thời tiết sẽ tốt, vì em hiền lành, ngoan ngoãn mà :D
Cảm ơn các bác đã giúp đỡ, em xin được phép lưu vào danh sách hậu tạ sinh tố ạ ^^

Hạng D
8/7/09
3.897
29
48
yeuxehoi nói:
Dạ em cảm ơn các bác nhiều, em cũng lo lắng với thời tiết hiện tại, hi vọng mấy hôm đó thời tiết sẽ tốt, vì em hiền lành, ngoan ngoãn mà :D
Cảm ơn các bác đã giúp đỡ, em xin được phép lưu vào danh sách hậu tạ sinh tố ạ ^^

Nhớ đừng chụp chùa Thiên Mụ nhe, cũng đừng ghé chùa Thiên Mụ luôn!