Tập Lái
các bác jup em co biết chổ nào bán cái chụp lốp bánh treo sơcua của isuzu đời 2008 k ak,giá tầm bao nh ak,chụp của n đời trước có lắp vào dc k ak.thank các bác nh ak

Hạng D
15/4/09
2.159
12.174
113
39
phoangphuc nói:
các bác jup em co biết chổ nào bán cái chụp lốp bánh treo sơcua của isuzu đời 2008 k ak,giá tầm bao nh ak,chụp của n đời trước có lắp vào dc k ak.thank các bác nh ak
Đại lý nào cũng có bán bác à

Tập Lái
12/5/14
39
9
8
Di linh
Các đại lý chỉ có vỏ chụp thôi, đế trong thì đặt hàng.. Nhựa Chợ lớn! Nắp ngoài chưa sơn: 3tr/(đt hỏi trc) lúc đi mua thì 4tr( anh nghe nhầm chứ ko có giá 3tr đâu). Vinataba!

Hạng C
30/3/13
540
136
28
cái này bên em có cả hàng mới chính hãng và hàng cũ luôn bác
Phụ tùng isuzu giờ ở ngoài cũng nhiều các bác ạ! đa dạng các mặt hàng và giá cả lại cạnh tranh nữa! nếu các bác đang cần tìm một nguồn hàng uy tín và đảm bảo thì em xin hứa phụ tùng ô tô nhật khánh là 1 địa chỉ rất đáng quan tâm. bên em ngoài chuyên PHỤ TÙNG ISUZU ngoài phụ tùng mới chính hãng bên em còn nhập rất nhiều sản phẩm tháo xe chất lượng đảm bảo giá cả cạnh tranh. kính mong được các cụ trên os ủng hộ ạ 0977488671