Hạng B2
30/12/06
181
4
18
Tp.HCM
Bác cần thêm thông tin gì? Xe bác có Carplay chưa?
đã có carplay rồi ạ, e kết nối cáp chỉ có mấy tính năng không bao giờ sử dụng. Hỏi bên Mer PMH họ cũng nói chỉ có được mấy tính năng đó thôi. Như google maps là cần thiết là ko có. Bác chỉ giáo cách cài đặt update giúp e ạ. Chân thành cảm ơn

Hạng B2
21/11/15
271
135
43
đã có carplay rồi ạ, e kết nối cáp chỉ có mấy tính năng không bao giờ sử dụng. Hỏi bên Mer PMH họ cũng nói chỉ có được mấy tính năng đó thôi. Như google maps là cần thiết là ko có. Bác chỉ giáo cách cài đặt update giúp e ạ. Chân thành cảm ơn
Google Map thì máy bác Iphone Update lên bản mới nhất Ios12, xóa Google Map cũ trong máy đi Download lại bản mới nhất là sẽ có xuất hiện trong Carplay ạ

Hạng B2
30/12/06
181
4
18
Tp.HCM
Google Map thì máy bác Iphone Update lên bản mới nhất Ios12, xóa Google Map cũ trong máy đi Download lại bản mới nhất là sẽ có xuất hiện trong Carplay ạ
đã update iphone nhưng cũng không full bác ạ. Thêm được cái danh bạ điện thoại, maps và google maps ạ

Hạng B1
19/5/14
84
2.062
83
53
@Vinh Nam báo cáo bác Hội Mec , em muốn mua GLC 200 đời 2019 màu xanh, bác nào phụ trách tư vấn giá cả và thơi gian giao xe giúp em không cân gấp ( em OS cũng từ thời thành lập nhưng sinh hoạt CNL ạ) số em: 09 không ba 90 ba 4 bẩy 1. Tks

Tập Lái
27/12/18
9
55
5
35

Cho em hỏi glc250 e mới lấy tháng 12 nhưng khi gắn cáp vào để set up apple carplay thì ko được, giúp em với. Dt e iphone xs đã update lên 12.1.2