Tập Lái
6/11/16
29
30
13
33
Bác đánh giá cao nội thất glc hơi quá. Cá nhân em thấy cái tablo glc nhìn lòi cái màn lên quê một cục, thiếu đường nét điểm nhấn. Có cảm giác glc lần này chất liệu khá rẻ tiền hơn so với glk. X3 thì em chưa tận tay sờ nhưng nhìn thì bắt mắt và cảm tình hơn con glc.
Em đang lăn tăn con glc với x3. Trước đi glk rồi nên vẫn có chút vương vấn glc.
Trc khi mua glc e cũng xem x3 đó... nhìn nội thất xog e ko thèm chạy thử luôn^^.

Tập Lái
3/1/17
3
2
3
29
Trc khi mua glc e cũng xem x3 đó... nhìn nội thất xog e ko thèm chạy thử luôn^^.
Không bù với bác, em đang tìm xe mua luôn còn không có chứ ở đó có xe chạy thử :(( đang mong chờ bác nào hủy cọc đây haizzz

Hạng D
20/4/06
1.415
1.189
113
Bác nhìn màn hình X3 trước đi rồi hãy nói. Mà thôi 1 người 1 ý nên ai cũng bảo vệ quan điểm của mình, xấu đẹp mỗi người 1 ý.

thằng em mình lấy X3 về cho dù mình không thích nhung đó là ý của nó. Còn mình thì chạy mer thôi. GLC bọc da táp lô và xung quanh cửa trong khi bmw X3 thì là nhựa. Đó là điểm trừ nên mình nói mer nội thất đẹp hơn.

Hạng B2
15/7/05
210
177
43
Bác nhìn màn hình X3 trước đi rồi hãy nói. Mà thôi 1 người 1 ý nên ai cũng bảo vệ quan điểm của mình, xấu đẹp mỗi người 1 ý.

thằng em mình lấy X3 về cho dù mình không thích nhung đó là ý của nó. Còn mình thì chạy mer thôi. GLC bọc da táp lô và xung quanh cửa trong khi bmw X3 thì là nhựa. Đó là điểm trừ nên mình nói mer nội thất đẹp hơn.
Cái vụ nhựa hay da hay gỗ... trên táp lô và cánh cửa, cái vụ âm thanh, hay vài cái tinh vi hơn như đèn thông minh, nhớ ghế, tay lái chỉnh điện bọc da thật, 1 hay 2 dàn lạnh ...không phải ai đi mua xe cũng để ý đâu bác ạ, em thấy phần lớn chọn màu sắc, động cơ mấy chấm, ghế da hay nỉ... khi mua về đi một thời gian mới ngã ngửa. Ai khen X3 chứ riêng khoản nhiều đồ nhựa là em chạy toé khói rồi. Kệ đi bác.

Hạng B1
8/1/17
90
69
18
Mình có cọc GLC300 trắng, nội thất đen. Hãng báo đã được allocate xe nhưng mình thay đổi kế hoạch ko mua nữa, muốn nhượng lại cho Ae nào quan tâm. Ae quan tâm inbox nha.

• Like
Reactions: sniperz
Hạng D
1/7/14
1.026
378
83
33
Mình có cọc GLC300 trắng, nội thất đen. Hãng báo đã được allocate xe nhưng mình thay đổi kế hoạch ko mua nữa, muốn nhượng lại cho Ae nào quan tâm. Ae quan tâm inbox nha.
up lên cho bác nào quan tâm nè :)

Hạng B2
10/3/08
250
16
18
47
Em chạy GLC 7 tháng nay rồi giờ vào đây vẫn thấy nhiều bác chém kinh quá, toàn các bác nghe nói, với chỉ nhìn thoáng qua mà phán sợ kinh cả ông người :))

Hạng B2
6/6/09
194
145
58
Bác Nam cho em hỏi con GLC 300 lên mâm 20 (thông số 255/45/R20) thì có qua đc kiểm định k? em thấy up lên mâm 20 AMG đẹp quá, giá trong hãng bộ đó bao nhiêu vậy bác? khi lên vậy có ảnh hưởng gì đến hệ thống phuộc hơi của mình không? Cám ơn bác

Attachments