Hạng D
24/3/13
2.317
2.194
113
Hi cả nhà!
Tinh hình là sau vài năm lỗi hẹn thì tuần qa e đã rước PS 4WD về đội của e, mới ra số hôm qa.
Giờ e chạy cả 2 PS 4WD và FT 2WD , sẽ có những ss khách quan hơn giữa 2 e này.
Các bác cho hỏi định mức xăng cho tài xế bao nhiêu hợp lý nhỉ. Có nên chia ra tp và tỉnh ko, vì FT e chạy tỉnh chỉ 10l nhưng tp có khi lên đến 19-20l.
Hôm qa chưa có thời gian đọc câtlogue nên chưa vào 4HL-4LL đc . Nhờ các bác chỉ luôn khỏi phải đọc.
Xe để bãi mà bị luộc mấy 2 cảm biến lốp , làm sao để bảo hiểm e này nhỉ?
Thanks.

Hạng D
24/3/13
2.317
2.194
113
Híc xe chưa đi nhiều nên chưa có nhận xét gì nhiều , dưng mà tx chở ngồi bên mở cái cốp nhìn muốn gỡ cái cốp vứt cmnl

Hạng C
10/9/08
770
399
63
Cho e hỏi đã cụ nào lắp thanh cân bằng cho e nó chưa ah? Cho e xin chút cảm nhận với ah. Món này jo e thấy ít cụ bán quá.

Thanh cân bằng lắp thêm to và cứng hơn thanh nguyên bản. Khi chạy cảm giác đỡ bị sóc nẩy hơn và xe cũng cân hơn vì lực dội từ 1 bánh xe đc truyền sang bánh xe bên kia nhiều hơn nên ít dội lên cabin. Chỗ mua thì bác search từ khóa ultra racing. Ở HN có bán nhiều.

Hạng D
19/10/06
2.225
12.248
113
Hi cả nhà!
Tinh hình là sau vài năm lỗi hẹn thì tuần qa e đã rước PS 4WD về đội của e, mới ra số hôm qa.
Giờ e chạy cả 2 PS 4WD và FT 2WD , sẽ có những ss khách quan hơn giữa 2 e này.
Các bác cho hỏi định mức xăng cho tài xế bao nhiêu hợp lý nhỉ. Có nên chia ra tp và tỉnh ko, vì FT e chạy tỉnh chỉ 10l nhưng tp có khi lên đến 19-20l.
Hôm qa chưa có thời gian đọc câtlogue nên chưa vào 4HL-4LL đc . Nhờ các bác chỉ luôn khỏi phải đọc.
Xe để bãi mà bị luộc mấy 2 cảm biến lốp , làm sao để bảo hiểm e này nhỉ?
Thanks.

Cảm biến lốp là cảm biến gì bác?

Híc xe chưa đi nhiều nên chưa có nhận xét gì nhiều , dưng mà tx chở ngồi bên mở cái cốp nhìn muốn gỡ cái cốp vứt cmnl

Tại sao lại muốn vứt cái cốp đi bác?

Có hình dễ hình dung hơn

Hạng D
24/3/13
2.317
2.194
113
Cảm biến lốp là cảm biến gì bác?
Là 4 cái cảm biến đo áp suất bánh xe đó bác, quê em nó gọi thế.

Tại sao lại muốn vứt cái cốp đi bác? Nhìn cái đồ nhựa ngứa mắt quá cỡ.

Có hình dễ hình dung hơn