Dạo này chia tay Sadaco chú lưu lạc dzìa mô? Cứ tưởng em lấy vợ rửa tay quy ẩn rùi chứ??? Kkk
e về AMC anh , nghĩa huynh có kèo giới thiệu để e nuôi con nha anh ^^. tết ko thấy đại ka hó hé rủ e nhậu nhẹt gì hết , thấy du hí với gia đình sướng quá, phục a về khoản nịnh vợ quá =)

24/3/10
4.364
3.876
113
e về AMC anh , nghĩa huynh có kèo giới thiệu để e nuôi con nha anh ^^. tết ko thấy đại ka hó hé rủ e nhậu nhẹt gì hết , thấy du hí với gia đình sướng quá, phục a về khoản nịnh vợ quá =)
Bận qá em giai, mới làm 1 mớ Fortuner 2017 dồi chuẩn bị quất típ mớ bán tải mà chả có con nào hiệu Mitsu cả, kkkkk

Có xe lướt loanh quanh 400 củ thì báo anh lụm 3 con nhá. Mua về ghét thèng nào thì đưa nó chạy cho bõ ghét. Kkkk
:3dcuoi:
đù tra tấn theo kiểu thời trung cổ tới hiện đại = việc hiếp dâm lỗ tai và tinh thần luôn mới ghê.nói chứ xe triton Mivec bây giờ ổn nha anh, có mấy a đi rồi đánh giá ok, e cũng đi rồi, cũng đâu có tệ dữ vậy.:D

24/3/10
4.364
3.876
113
đù tra tấn theo kiểu thời trung cổ tới hiện đại = việc hiếp dâm lỗ tai và tinh thần luôn mới ghê.nói chứ xe triton Mivec bây giờ ổn nha anh, có mấy a đi rồi đánh giá ok, e cũng đi rồi, cũng đâu có tệ dữ vậy.:D
Thôi em giai, dô đây nghe khen dới đi thử nhìu dồi mà lỡ dại 1 lần thôi chứ, kkk.

Hạng D
27/1/15
1.849
2.506
113
45
Sáng CN này pác dảnh hem em ghé chém chơi. PM lại em cái số pác nhé, em hư cái SS nó clear lại nên mất hết số rùi.
Kiếm cái lút 7 đi bác, táo nó hư nó cũng còn lưu lại đầy đủ kaka.
Em nhắn qua đt bác luôn hen.

Thôi em giai, dô đây nghe khen dới đi thử nhìu dồi mà lỡ dại 1 lần thôi chứ, kkk.
Có anh Hoanganhtriton xác nhận xe ngon mà nghĩa huynh cứ thế. so ra hồi đó 2014 xe PS D của anh cũng ok chứ đâu có tệ, chỉ là làm ăn ko ngon hơn mấy e fò tủn thôi mèn.giờ bán cũng giá thơm chít luôn mà.:3dcuoi: