Tập Lái
9/10/20
1
1
3
32
Tỉnh / Thành
TP. Hồ Chí Minh
Quận / Huyện
Quận 5
Địa chỉ
246 Trần Phú, Phường 9, Quận 5 TP. Hồ Chí Minh
Số điện thoại
18009254
Giá
17,000,000
Giờ rất nhiều các bác chủ độ lại nội thất, đặc biệt là kiểu limousine sang trọng. Bởi vì ghế nguyên bản trên các dòng như kia sedona, toyota sienna, hay ford tourneo khi mới lấy về rất đơn giản. Hầu như ưng ý nhất chính là phom rộng rãi thôi, dễ đi chơi, đi du lịch cùng gia đình.

Em xin share với mấy Bác kiểu độ nội thất được nhiều người rất ưa chuộng hiện nay trên dòng xe 7 chỗ nhé!!
Khung ghế limousine thường được độ dựa trên: ghế zin, ghế lexus, ghế nhập. Giá cũng chênh lệnh khác nhauu, nhưng thuận tiện và đẹp nhất vẫn là khung lexus và nhập khẩu.

Đầu tiên là kiểu phom ghế tạo hình kiểu limousine như thế này:

Chuyên Độ Ghế Limousine Kia Sedona Hồ Chí Minh

Nhìn ghế độ lại sang hẳn và ngồi cũng êm hơn nữa, mấy bác để ý thấy thân ghế, mông ghế tạo mút lại kiểu như vậy sẽ nâng đỡ cơ thể người ngồi tốt hơn, không bị mỏi nhiều và khi ngã ra sau nằm cũng rất êm ái.

Còn dạng này thì làm gác tay to hơn, có thêm hệ thống điều chỉnh ghế như điện, massage, làm mát, sưởi, nâng đỡ cột sống và cổng sạc cho mình

Tiếp theo là loại tích hợp thêm cái bàn mini xếp gọn vào gác tay, các bác có thể làm việc, để đồ ăn trên này

Bây giờ hiện đại lắm các bác, còn có thể độ gối đầu chỉnh điện để các anh trai cao to có được chỗ tựa đầu thoải mái hơn.

Ở băng thứ ba của kia sedona hay các dòng 7 chỗ khác, các bác có thể độ ổ ngã, chỉnh điện ngã 180 độ thành giường luôn. Như vậy sẽ tăng diện tích sử dụng cho xe, mấy đứa nhỏ cũng được nằm chơi thoải mái hơn.

các bác có thể bấp vào clip này để hình dung được kích thước và khoang xe như thế nào sau khi độ nhé!!
Clip độ nội thất, độ ghế limousine kia sedona

Thích

Bình luận

• Like
Reactions: Bee bee
Hạng D
15/2/08
1.553
65
48
53
bác cho em hỏi chi phí độ lại trên ghế zin nha