Tư Vấn Đầu Tư Citygate 2 - hồi sinh giai đoạn khó

command

Hạng B2
18/8/04
219
42
28
34
Xác nhận
confirm
Bên đó ép thanh toán thẻm 10% là sai so với quy định ko các bác

mistake1102

Hạng B1
9/1/19
54
8
8
26
Xác nhận
confirm
Group mình cũng có nhưng sale là admin đa phần cũng toàn sale trong đó các bác ạ. Ai cần vốn thì dí chết thôi. Hàng của sale mình cần thì giá cũng hét khiếp. Ông tung ông hứng loạn cả xạ.
group này là group mua bán bác ạ, thuận mua vừa bán thôi. E là sale nhưng cũng là dân mua bên gate 2, join group thì mình nắm được giá thị trường, mà buôn có bạn bán có phường mà, đâu ai làm 1 mình mà thành công cả đâu bác.

runaway2310

Hạng B2
25/4/17
499
737
93
30
Xác nhận
confirm
hoang mang tên chủ đầu tư này, City gate 1 còn chưa biết nghiệm thu Phòng cháy chữa cháy chưa mà đưa vào sử dụng, rồi còn cái sổ Hồng ko biét có ra được ko? mà cho dù ra được ko biét nó ghi là sở hữu "lâu dài" hay ghi "50 năm", còn con City gate quăng bom từ 2 năm qua mà giờ con chưa xong cái móng, nói không phải khen chứ nó kế bên con kênh nước đen thì khi về ở sẽ nghe mùi thế nào nhỉ?

bigbigman

Hạng C
9/8/13
991
1.226
93
Xác nhận
confirm
hoang mang tên chủ đầu tư này, City gate 1 còn chưa biết nghiệm thu Phòng cháy chữa cháy chưa mà đưa vào sử dụng, rồi còn cái sổ Hồng ko biét có ra được ko? mà cho dù ra được ko biét nó ghi là sở hữu "lâu dài" hay ghi "50 năm", còn con City gate quăng bom từ 2 năm qua mà giờ con chưa xong cái móng, nói không phải khen chứ nó kế bên con kênh nước đen thì khi về ở sẽ nghe mùi thế nào nhỉ?
Cái gét 1 theo mình biết thì đã đc nghiệm thu pccc rồi, tin bên lề ko biết cx ko, gate 2 thì giấy phép xd nó có từ tháng 3 mà nó xui lúc đó dínj vụ cà ri nên ngưng. Giờ nắp hầm đã đóng rồi, baqc cần hình ko? Em gởi, còn mùi thì đi ngang ko nghe, nếu có thì dân xung quanh đó nghe trươc vì kênh náy giáp khu bình phú 2, cái kênh này nghe bạn em (ở An dương vương q8) nó nói cuối năm thuyền dưới quê lên bán chợ hoa ờ đây, em ko ở nên ko biết chính xác. Nói về giá thì hiện tại nó thuộc dạng rẻ ,20 triệu (chứ 2016 giá 18tr/m2 thì ko rẻ). Ở sg bác lấy cây compa quét bán kính 10 km tính tâm là cầu ông lãnh có cái nào giá đó ko?

angon204

Tập Lái
2/11/17
12
0
1
36
Xác nhận
confirm
Nói 1 câu công bằng thì hiện tại giá thằng này là đang tốt nhất so với vị trí của nó. Chỉ bị dính thằng 577 dính hơi nhiều phốc mà thôi. Mình vừa mới hốt 1 căn sang lại bên đó cũng đang run đây ;( hy vọng mọi việc tốt lành

Bao_Hoang

Tập Lái
12/11/16
7
9
3
45
Xác nhận
confirm
Nói 1 câu công bằng thì hiện tại giá thằng này là đang tốt nhất so với vị trí của nó. Chỉ bị dính thằng 577 dính hơi nhiều phốc mà thôi. Mình vừa mới hốt 1 căn sang lại bên đó cũng đang run đây ;( hy vọng mọi việc tốt lành
Bạn sang lại giá bao nhiêu vậy ?

bigbigman

Hạng C
9/8/13
991
1.226
93
Xác nhận
confirm
Bạn hốt lúc nào? Block nào? Mình hốt tháng 10 sau khi akari delay, chênh 160 chai. Bạn chênh bn?

vo_cong_roi_nghe

Hạng D
21/10/10
1.175
3.801
113
577 xây nhà tốt hơn giá bán.
Nhưng vì cái giá cũng thấp nên chất lượng chỉ ở mức...tàm tạm :)
Chỗ này pháp lí còn rủi ro quá.

Giới thiệu

• Giấy phép MXH số 526/GP-BTTTT do Bộ TTTT cấp ngày 12/10/2015.
    Chịu trách nhiệm nội dung: Ngô Kỳ Lam .
    Công Ty Cổ Phần Ô Tô Xuyên Việt
    Địa chỉ: Tầng 6, Toà Nhà Việt Úc, 402 Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 5, Quận 3, TP.HCM, VN.
    ĐT: 028 7307 6667

Facebook