Tập Lái
17/12/08
28
0
0
tình hình là em Civic 2.0 của em hiện nay bị tiếng kiêu lục cục bên phụ lốp trước khá to và khó chịu . Đị nhanh thấy giật lốp bên phụ rất rõ , cảm giác chạy rất mất an toàn . em có tham khảo thì bệnh xe em khả năng bị thước lái rất cao ( nhưng em lên mân lốp 17 thì vào hãng có bảo hành được không hic )

mong các anh em tư vấn giúp đỡ

Hạng D
5/10/09
2.597
992
113
39
aloacquy.vn
Vâng, rất có thể xe Pác bị Thước lái, rotuyn, cao su chân máy hoặc cây phuộn bên đó.
Việc lên mâm đâu có ảnh hưởng gì tới mấy phụ tùng này đâu.
Nên nếu xe pác còn BH thì cho vô đó mà test ạh!

Tập Lái
17/12/08
28
0
0
kien_viet thai nói:
Vâng, rất có thể xe Pác bị Thước lái, rotuyn, cao su chân máy hoặc cây phuộn bên đó.
Việc lên mâm đâu có ảnh hưởng gì tới mấy phụ tùng này đâu.
Nên nếu xe pác còn BH thì cho vô đó mà test ạh!

e có tham khảo bên otòun thì thấy mấy bác bên đó nói nếu lên mân 17 thì hãng không bảo hành
do hiện e ở tỉnh nên đi vô sg cũng xa em muốn tham khảo ý kiến mọi người trước xem có ae nào từng bị cho em thêm ý kiến
bác nào wen nhân viên kỹ thuật thì có thể cho e thông tin e hỏi trược tiếp trước khi vô cho dể
thank

Hạng D
5/10/09
2.597
992
113
39
aloacquy.vn
Pác có thể gọi cho Pác này: 0989.025.112 (Mr.Phương) - S.A của HD Cộng Hòa, Pác hỏi trước xem tình hình vợ 2 của mìh vậy thì giải quyết sao?

Tập Lái
17/12/08
28
0
0
do mân cũ em không còn nên em muốn tham khảo trước , có gì em lại đi mượn mân

Hạng B2
6/9/06
204
36
28
skin01vn nói:
do mân cũ em không còn nên em muốn tham khảo trước , có gì em lại đi mượn mân

Bác này kinh thật

Trước tiên, bác xem kỹ lại lốp có bị cán đinh không nhé, nếu có thì đi vá lại và cân bằng động bánh xe.
Kiểm tra lại áp suất lốp đủ và đúng không?
Kiểm tra mâm xe xem có bị mất chì cân bằng không?

Hạng B2
19/6/07
132
4
18
50
Xe toi moi bi nhu the.

Thay cao su chan may o Kim Thanh la het.

Co bao hanh neu con trong han.

Hoac tra tien khong nho ro, hinh nhu khoang 3 trieu.

Chuc ban khac phuc duoc.