Tập Lái
14/9/05
27
0
0
Hà nội
Chào các Bác!
E có một chút thông tin về xe Civic, hy vọng phần nào đáp ứng được sự chú ý và tò mò của các Bác trên diễn đàn.
Xe sẽ được bán ra thị trường vào thời điểm như những gì báo chí đã đăng, Sẽ có 2 loại số: AT và MT. Động cơ sẽ là:1.6 - 1.8 và 2.0. Như các Bác đã biết TOY Altis 1.8 rồi, Civic hơn Altis 1 chút(Về một số phụ kiện chẳng hạn). E chỉ thông tin 1 chút như vậy thôi muốn đưa hơn nữa nhưng mong các Bác thông cảm cho những gì gọi là NHẠY CẢM.
Điều quan trọng là E muốn biết những bác nào có nhu cầu Civic để E lên kế hoạch gọi điện và gưi thư phục vụ các Bác. Để tránh những sai sót có thể xảy ra trong quá trình liên lạc E mong các Bác cho số Điện thoại và địa chỉ chính xác tại mục này trên diễn đàn. E sẽ cố gắng liên lạc riêng lại cho tất cả các Bác. Hy vọng sẽ được phục vụ và đáp ứng được tất cả lòng mong mỏi của các Bác. Cảm ơn các Bác đã đọc tin của em.

RE: Civic ivtec

...bác cho em hỏi nhỏ cái là em có nghe là lô đầu (300 xe) đã được bán hết (trên giấy tờ) nên những ai bây giờ muốn mua chỉ là mua lại xuất của người khác (đương nhiên là với giá cao hơn chút đỉnh)...bác bình luận sao ạ?

Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn

Hìnnh như không có 1.6 đâu bác à...

Thông tin ở đây...
http://autoprovn.com/forum/viewtopic.php?t=2543

Last edited by a moderator:
Tập Lái
14/9/05
27
0
0
Hà nội
E xin nói rõ lại chút là E chỉ là đại lý cho Honda thôi chứ kg phải là người của hãng. và E hy vọng có Bác nào đó trong diễn đàn chúng ta được ông Xếp của em trao cho cái chìa khóa bằng bìa có mạ vàng tượng trưng(Vì là Khách hàng đầu tiên mua xe mà). Nếu không phiền Các Bác có thể mail cho Em theo địa chỉ: tuti_anh @yahoo.com, để hỏi và nhận những câu trả lời của em.

Tập Lái
14/9/05
27
0
0
Hà nội

Không có chuyện bán hết trên giấy tờ đâu Bác Bắp ơi. thông tin kg chính xác, E khẳng định đấy

Hạng B2
14/6/06
163
0
0

Tôi cũng rất thích kiểu xe Civic cua hãng Hon Da ,vậy Bác có thông tin về giá và các thủ tục liên quan xin mail về cho địa chỉ e-mail như sau : [email protected] .Thanks BÁC nhiều & rất mong tin

Bibian7227

Hạng D
22/2/06
1.297
7.827
113
46
Sài Gòn

Trích đoạn: kebab

...bác cho em hỏi nhỏ cái là em có nghe là lô đầu (300 xe) đã được bán hết (trên giấy tờ) nên những ai bây giờ muốn mua chỉ là mua lại xuất của người khác (đương nhiên là với giá cao hơn chút đỉnh)...bác bình luận sao ạ?

Mua xe hơi mà giống mua nhà chung cư dành cho người thu nhập thấp quá :mad::mad:

Chợt nhớ thời wave alpha mới ra!!! :D:D