Hạng B2
12/3/19
330
185
71
28
Trên đường đi chùa gặp xe 7 chỗ chở “ Mai Thuý “ thế là chị gái đã gia nhập đội cùng mấy anh công an dí bắt luôn.

Clip: Cô gái chạy Winner liều mình đuổi theo oto điên chở "mai thuý"

Dí từ quận 12 qua tới Bình Dương

Gay cấn hơn, khi tài xế chiếc Toyota Innova nhận thấy vào đường cùng đã cho xe quay đầu và lùi lại cán vào xe máy của 1 người dân đang tham gia giao thông. Tuy đoạn video này không cho biết chiếc xe Toyota Innova có bị cảnh sát giao thông chặn bắt thành công hay không. Nhưng mức độ nguy hiểm của màn chặn bắt chiếc xe Toyota Innova của lực lượng chức năng và nhũng người dân khá nguy hiểm.

Chị chạy còn nhanh hơn mấy anh CSGT nữa :D:D:D

Attachments

Hạng B2
12/3/19
330
185
71
28
cho bác nào không hiểu "mai thuý" có nghĩa là ma tuý đó ạ

Hạng D
18/2/10
3.130
2.891
113
2 em gái siêu nhân, ko biết gặp mình có chạy được giống vậy ko!

Hạng B2
23/2/17
477
911
143
Sao mấy ảnh ko nổ súng vào bánh xe, để nó chạy vậy tông chết người hàng loạt thì sao?? Innova ko có gương điện nên gặp e là gập cái gương bên trái nó vào, nó fai tụt kiếng lấy tay gạt ra, lúc đó e lao vào xe bắt trọn ổ, mai lên trang nhất OS. :p :p

Hạng D
13/11/15
1.650
3.708
113
Nhiệt tình + ngu dốt đâm ra phá hoại ,chiếc winer mỏng tang như xương gà, chặn nó, nó cán nát luôn thì khổ, khi nào 2 em lái những chiếc xe to hơn, an toàn hơn thì hãy rượt theo hoặc khi 2 em được đào tạo chuyên môn ,nghiệp vụ tốt thì hãy làm....

Hạng B1
19/5/18
91
144
33
52
2 nhỏ gái chạy dữ, nhưng mà ngu. Nếu tông xe chết có được gì không? Mấy lần "lấy thân mình chèn pháo" may mà chưa sao.
2 thằng công an chạy mô tô còi hú mà còn chạy phía sau, chả phải nó lái yếu hay xe cùi, mà đơn giản nó đặt an toàn lên hàng đầu.
Bắt được thì tốt, không được thì thôi, chả việc gì phải thí mạng mình.

Hạng D
17/12/17
1.218
30.193
113
2 chú chạy rất ư là thư thái... 2 chú nhát tay hay xe không lên nổi?

Hạng B2
Sao mấy ảnh ko nổ súng vào bánh xe, để nó chạy vậy tông chết người hàng loạt thì sao?? Innova ko có gương điện nên gặp e là gập cái gương bên trái nó vào, nó fai tụt kiếng lấy tay gạt ra, lúc đó e lao vào xe bắt trọn ổ, mai lên trang nhất OS. :p :p
Có súng đâu mà nổ!! Mà súng giờ cũng toàn là đạn cao su không hà (cho an toàn í mà)!!!
Tui góp ý là mấy anh CSGT lượm cục đá dí theo chọi vô kiếng lái có lý hơn.

Hạng C
23/11/18
884
776
93
38
E thấy ko đáng hoan nghênh, bắt tội phạm ( đặc biệt ma tuý) là việc của cảnh sát ( và cảnh sát cũng đang bắt) mình tham gia làm j ? Muốn làm a hùng? Có khi còn làm vướng tay chân của công an ấy

Hạng C
4/6/13
682
1.028
93
Thật ra tốc độ cũng ko cao lắm nhưng hai em gái làm vậy nguy hiểm quá, buồn buồn nó tông cho phát thì ko chết cũng bị thương. Nguy cơ khác là thằng buôn mai thuý bị dí khác nào con chó bị dồn vào góc tường, nó khùng lên xách mã tấu ra chém hoặc rút hoa cải ra chơi cho mấy phát thì toi. Thương người dân tay ko tấc sắt, ko có công cụ hỗ trợ và ko được huấn luyện nhưng luôn bất bình trước chuyện xấu.