Hạng D
4/9/07
1.453
724
113
Bờ bến lạ
Mình 1 nó 4, thì k chơi lại, trừ khi có vũ khí bắn được, mà có rồi, có dám bắn k ?... còn mấy cái khác thôi bỏ... k chơi lại ... núp và gọi CA là giải pháp tốt nhất ...cứ ngồi yên trong xe thôi, nó làm quá thì tăng ga ... đạp ... rồi tính tiếp.

Hạng B2
18/9/07
150
181
43
Em nghĩ rút ATM thì cũng có nhiều đâu mà chúng nó manh động dữ quá vậy. Mới đầu tưởng chúng theo dõi bác chủ thớt mới rút tiền từ ngân hàng ra. Thêm một kinh nghiệm quý giá khi ra đường, kakaka.

Hạng F
4/1/08
8.297
111.443
113
Lọc nước Watts
www.thietbiloc.com
Cam không có vấn đề gì, chỉ là do lấy sáng trên trời nên dưới đường bị thiếu sáng.

Thấy bác chủ tích cực bấm kèn. Có thể đó là 1 nguyên nhân chứ giờ đó, đường lại đông như thế thì khó có thể là cướp.

Thêm nữa, cướp thường chở nhau chứ hiếm khi 1 thằng 1 xe.

• Like
Reactions: vancondibo
Hạng C
29/9/12
751
31
28
ndsgauto.com
Ban ngày mà manh động quá, bác chủ gửi clip cho CA xem, tóm cho rồi, không bọn chúng lại dàn cảnh tiếp.

Cam thì OK nhưng chưa đc nét lắm vì cam ko có phần mền ngược sáng WDR/HDR, cụ chủ có điều kiện lên 1 con cho nét hơn

Hạng D
29/11/16
2.068
2.426
113
42
Hình như chỉ là mấy "anh hùng" thôi. Ra đường có nhiều thể loại gõ cửa xe lắm: đèn vàng dừng --> buýt gõ cửa, xe máy ép oto --> gõ cửa,... Cứ ngồi trên xe, quay phim lại.

Hạng B2
31/1/12
180
186
43
62 Lâm Văn Bền Quận 7
bác giống e đấy, ủi hết
Các bác cứ nói vậy thôi chứ mình đi xe hơi mình ủi nó là mình thiệt liền ah, vì tụi nó đi 3, 4 thằng lại đi xe honda nữa, bác ủi đc 1 thằng thì còn 3 thằng kia nó ko để cho bác đi ngon lành đâu, bác nghĩ sao nếu tụi nó ném cho mình hòn gạch vào kiếng xe thì tránh thế nào nhất là trong xe lại có trẻ con và phụ nữ nữa. Mình đi xe hơi mình ko chủ động bằng tụi nó đâu, nhất là tụi nó lại cố tình nữa. Xử lý như bác chủ là ok rồi.

Hạng B1
1/3/16
79
41
18
Cái clip này gởi để CA vào cuộc, giờ tụi nó manh động