Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
A ấy đi xe X-trail ko làm gì cho Mit (theo lời anh ấy nói) nhưng rất yêu Mit gần như a ấy ko chấp nhận ai chê Mit. Đặc biệt a ấy hay đi chiếc Out của bà con .
Em trao đổi với bác nhiều lần rồi mà bác vẫn nói vậy. Chê xe Mit thì cứ chê nhưng phải nói thật, mấy bác chê nhưng toàn ngồi nhà suy diễn sai sự thật thì ai mà đồng ý được. Như bác cũng nói nhiều về Outlander lắm nhưng bác chỉ mới đi thử xe gần đây, em cũng không hiểu chưa xem được cái xe mà chê là chê thế nào? Chê bất chấp nhận xét của người dùng xe, chê cho sướng mồm.

Outlander nhược điểm là nội thất xấu nhất phân khúc, cái khoá dây an toàn thiết kế ngu chọt đít người ngồi, em chê đó nói mấy lần bác không đọc à?

Hạng D
24/3/13
2.317
2.194
113
Em trao đổi với bác nhiều lần rồi mà bác vẫn nói vậy. Chê xe Mit thì cứ chê nhưng phải nói thật, mấy bác chê nhưng toàn ngồi nhà suy diễn sai sự thật thì ai mà đồng ý được. Như bác cũng nói nhiều về Outlander lắm nhưng bác chỉ mới đi thử xe gần đây, em cũng không hiểu chưa xem được cái xe mà chê là chê thế nào? Chê bất chấp nhận xét của người dùng xe, chê cho sướng mồm.

Outlander nhược điểm là nội thất xấu nhất phân khúc, cái khoá dây an toàn thiết kế ngu chọt đít người ngồi, em chê đó nói mấy lần bác không đọc à?
Trước khi đi xem out e ko chê out bao giờ , em chỉ nói về lý thuyết 7 chỗ 1 dàn lạnh ko có cửa gió cho các hàng ghế thì sẽ làm lạnh ko hiệu quả bằng nếu có, bất tiện hơn so với nếu có và vẫn thấy out ổn khi nhìn ngoài chỉ bật ngửa khi xem các cái ghế thôi . Và hình như trên OS em là người đầu tiên chê ghế và khóa dây an toàn . Hình như Mit nghe ra mấy hôm sau em đi xem và chạy thử PSAN thấy showroom dấu hết mấy cái khóa an toàn Out xuống dưới đít ghế :)

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: gừng 95
Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Trước khi đi xem out e ko chê out bao giờ , em chỉ nói về lý thuyết 7 chỗ 1 dàn lạnh ko có cửa gió cho các hàng ghế thì sẽ làm lạnh ko hiệu quả bằng nếu có, bất tiện hơn so với nếu có và vẫn thấy out ổn khi nhìn ngoài chỉ bật ngửa khi xem các cái ghế thôi . Và hình như trên OS em là người đầu tiên chê ghế và khóa dây an toàn . Hình như Mit nghe ra mấy hôm sau em đi xem và chạy thử PSAN thấy showroom dấu hết mấy cái khóa an toàn Out xuống dưới đít ghế :)
Cái thứ nhất là bác nói lý thuyết còn em là đi xe thực tế, em thấy bác nói sai thì em nói. Ban đầu bác chê là Out chỉ có 1 dàn lạnh k đủ, rồi còn chê hàng 2 3 đủ lạnh thì hàng 1 lạnh run, điều này là sai làm sao mà đồng ý được. Cái ghế em thấy bình thường còn bác chê thì cái này em không comment vì nó tuỳ mỗi người, em cũng chưa thấy ai chê trừ có bác. Cái khoá an toàn lòi lên thiết kế ngu thì đúng quá nên em cũng đồng ý. Em nhận xét khách quan nhưng bác toàn ép em thành fan Mit.

Hạng B2
11/8/18
157
1.948
83
23
[Clip] Đánh giá Mitsubishi Outlander 2018 phiên bản cao cấp nhất 2.4 CVT Premium

xe Mit ngoài máy lạnh mạnh gấp đôi CRV
thì khung gầm cứng gấp đôi xe Toi và trọng lượng nhẹ hơn 200kg, tính ưu việt của Mit là chỗ đó

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
1/10/18
30
4
8
Bác nào đang sở hữu ẻm thì vào đây chia sẻ cảm nhận trải nghiệm thực tế chất lượng xe cho anh, em chốn đây biết đi

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658