Hạng B2
4/8/16
109
88
28
38
0989600246
Túm lại thích là nhích , mình sắp lấy bản out pre rồi
Outlander dạo này sale bán mỏi tay trên đây trong tháng này thấy có vài bác lấy rồi hihi.e sắp lấy nên nâng bi e nó chút

Tập Lái
18/5/18
18
4
3
Sáng nay Mitsubisi có tổ chức lái thử xe ở cafe Red Phước Long B Q9. Lái thử phiên bản 2.0 CVT tiêu chuẩn thấy cũng bình thường, cứ nghĩ là cách âm tốt lắm nhưng cảm nhận cá nhân thấy ở mức trung bìn, loa thì 4 cái nghe chán. Không biết ở phiên bản cao cấp hơn thì thế nào ? Các Bác cho c ảm nhận cái ạ ?

Hạng C
21/11/15
704
4.965
93
Tp.HCM
Dòng outlander này hình như có hệ điều hòa khí hậu 3 vùng độc lập thì phải. Vùng ghế trước lạnh muốn trùm mền, ghế giữa hơi mát, và hàng ghế cuối nóng. Thặc là chiếc xe đáng mua nhất hiện nay.
:p:p:p:p:p

Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Dòng outlander này hình như có hệ điều hòa khí hậu 3 vùng độc lập thì phải. Vùng ghế trước lạnh muốn trùm mền, ghế giữa hơi mát, và hàng ghế cuối nóng. Thặc là chiếc xe đáng mua nhất hiện nay.
:p:p:p:p:p
Fan cuồng Honda nên quay về cãi dùm hội Honda City vụ máy lạnh kìa, lên 42 trang hướng dẫn tự độ chế do ngừoi mua xe tự nghĩ ra còn hãng Honda thì kệ tụi bây.
Nói về máy lạnh Honda City thì ghế trước hơi mát và ghế sau thì nóng. Honda City không có máy lạnh, chỉ có máy mát, thua cả con Morning.
Giải quyết xong vụ Honda City hãy quan tâm đến máy lạnh của xe Mitsubishi nhé.

Tập Lái
18/5/18
1
0
1
44
Có bác nào cho xin giá inbox out pre 2.0 và 2.4. Giao tháng 6. Fix giá tẹt ga cho em nhe. Cám ơn

Hạng C
1/8/14
752
608
123
45
Xe tốt nhưng chưa đủ so với giá. Mà dạo này thấy review cho xe Nhật hơi nhiều nhỉ, Santa Fe không thấy luôn, im lặng thiệt.
Bán chạy phà phà thì cần gì review. Mấy em ế chổng vó thì mới cần lăng xê ! Đúng như một số bác nói : Nhìn ngoài giống Thiên Nga, nhìn trong tưởng khỉ leo cây. Giá thế mà nội thất bèo hơn các đối thủ cùng phân khúc thì tệ quá ! Thật ra mua xe cũng chỉ đi quốc lộ, phố xá chứ chẳng đi off-road gì nhiều nên các Crossover khác cũng quá tốt mà nội thất đã đẹp rồi. Hy vọng Mitsubishi chú trọng đến nội thất nhiều hơn nữa !

• Like
Reactions: Hải DMC
Hạng D
24/3/13
2.317
2.194
113
Fan cuồng Honda nên quay về cãi dùm hội Honda City vụ máy lạnh kìa, lên 42 trang hướng dẫn tự độ chế do ngừoi mua xe tự nghĩ ra còn hãng Honda thì kệ tụi bây.
Nói về máy lạnh Honda City thì ghế trước hơi mát và ghế sau thì nóng. Honda City không có máy lạnh, chỉ có máy mát, thua cả con Morning.
Giải quyết xong vụ Honda City hãy quan tâm đến máy lạnh của xe Mitsubishi nhé.
Bác @ican bảo vệ Mit hăng thật, thế mà bác bảo bác ko phải sale Mit ;)