Hạng B2
3/8/17
333
136
43
35
Có khùng mới mua con này cho gia đình, bác nào có dịp đi grab mà phải con này vào giữa trưa sài gòn là biết ngay, quạt thổi ù tai mà ghế sau không mát tới, nhìn lên trước còn thấy 2 nút sưởi ghế nữa, quì.

Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Sai dồi bọn hạng 2 Nhụt thì Mitsubishi, Mazda, Subaru, bọn hạng 3 là Honda, Daihatsu, Suzuki, Datsun. :D
Honda thương hiệu mạnh ở Nhật, không được như Toyota Nissan chứ cớ gì mà xếp chung với Mazda Subaru.

Hạng C
2/3/17
862
718
113
Vung tau
Mình ở vt muốn xem thử ntn? Ra mit Trung Hải NKKN 3 lần thấy toàn đóng cửa. Sô rum thì chẳng có người! Mình nghĩ mua xe này chăc có hỏng chắc tự kiếm chổ sửa luôn!

• Like
Reactions: baycon
Hạng C
22/4/12
839
668
108
Có khùng mới mua con này cho gia đình, bác nào có dịp đi grab mà phải con này vào giữa trưa sài gòn là biết ngay, quạt thổi ù tai mà ghế sau không mát tới, nhìn lên trước còn thấy 2 nút sưởi ghế nữa, quì.
bác nói thế có người nhảy vào chỉnh đấy nhé!

Hạng B2
25/5/17
397
159
58
42
Mình ở vt muốn xem thử ntn? Ra mit Trung Hải NKKN 3 lần thấy toàn đóng cửa. Sô rum thì chẳng có người! Mình nghĩ mua xe này chăc có hỏng chắc tự kiếm chổ sửa luôn!
Bác lên Sg 1 chuyến, đi xe Hoa Mai tới bx miền Tây alo em ra đón bác - đại lý Mitsubishi Phương Nguyên em gần bx miền Tây đó. Tới xem xe đủ màu rồi test thử cho tiện nha

4/6/16
363
251
63
34
:D kỹ năng chỉnh cửa gió của tài xế là vấn đề.
Và không hề khùng khi mua mẫu xe luôn nằm trong top 10 chiếc CUV an toàn nhất thế giới để bảo vệ gia đình mình.
Hay mua mấy chiếc có túi khí mà cũng như không thì mới được coi là "bình thường" ạ =))

Bên em cuối tháng này về lô xe Outlander có đủ phiên 3 phiên bản luôn ạ
Bác nào cần giá tốt hay lái thử alo em nhé. Phục vụ tận nhà.
Gọi để đạp giá thoải mái ạ.
Sdt em. 0908433990 em tên Huy
Cám ơn ạ !!!!!

Hạng D
28/10/12
1.510
1.433
113
không có cửa gió sau thì khỏi bàn rồi, làm gì có cái kiểu 1 giàn lạnh phía trước "thần thánh" đủ lạnh cho 3 hàng ghế, vậy bọn Lexus, Merc, ... nó làm giàn lạnh phía sau làm chóa gì. Test đường ngắn hay dừng xe tại chỗ không cảm nhận hết đâu, đi đường dài rồi sẽ thấy giàn lạnh phía sau quan trọng như thế nào, lúc đầu thì mát, chạy đường dài một lúc phía trước lạnh teo trym mà không dám giảm nhiệt độ vì sợ phía sau chửi.

Tập Lái
22/5/14
40
17
8
45
Vung Tau
Fan cuồng Honda nên quay về cãi dùm hội Honda City vụ máy lạnh kìa, lên 42 trang hướng dẫn tự độ chế do ngừoi mua xe tự nghĩ ra còn hãng Honda thì kệ tụi bây.
Nói về máy lạnh Honda City thì ghế trước hơi mát và ghế sau thì nóng. Honda City không có máy lạnh, chỉ có máy mát, thua cả con Morning.
Giải quyết xong vụ Honda City hãy quan tâm đến máy lạnh của xe Mitsubishi nhé.

Cái này là sự thật , mùa nóng này ngồi vô city thì biết....

vụ máy lạnh đi mùa nóng và phơi xe ngoài nắng mới thấy ...

do đó outlander cũng vậy thôi ... cãi nhau làm gì có cái cửa gió cũng ko làm thì nhìn doanh số ở VN thì biết.

Bán ít vì người ta ko chọn thế thôi

Hạng D
29/6/15
4.918
15.765
113
39
Cái này là sự thật , mùa nóng này ngồi vô city thì biết....

vụ máy lạnh đi mùa nóng và phơi xe ngoài nắng mới thấy ...

do đó outlander cũng vậy thôi ... cãi nhau làm gì có cái cửa gió cũng ko làm thì nhìn doanh số ở VN thì biết.

Bán ít vì người ta ko chọn thế thôi
Đừng ghẹo ảnh! Ảnh vào thì coi chừng lụm gạch đủ xây nhà nga hơm bác!
Out bgio là xe đỉnh nhất quả đất rồi, đừng cãi ji thêm nữa, tuy có 1 dàn lạnh thôi nhưng bao băng ghế thứ 3 lạnh teo truyêm nga hơm.:D