Hạng B2
1/4/11
204
17
18
Em không biết 1 dàn lạnh của out như thế nào chứ chiếc jolie cùi của em hồi xưa ngoại thất máy móc có xuống cấp chứ độ lạnh thì khỏi chê luôn đôi khi đi 4 người chỉ mở dàn lạnh trước thôi là đủ ok rồi

• Like
Reactions: baycon
Hạng D
9/6/16
1.875
2.069
113
35
Cái này là sự thật , mùa nóng này ngồi vô city thì biết....

vụ máy lạnh đi mùa nóng và phơi xe ngoài nắng mới thấy ...

do đó outlander cũng vậy thôi ... cãi nhau làm gì có cái cửa gió cũng ko làm thì nhìn doanh số ở VN thì biết.

Bán ít vì người ta ko chọn thế thôi
Máy lạnh Mit lạnh thật, bác cứ đi thử xe.
Bác so máy lạnh Outlander với máy lạnh City giống như so tủ đông với tủ mát ấy.

Hạng C
22/4/12
839
668
108
cứ cãi cố làm gì nhỉ?1 dàn lạnh thì thằng ngồi trước teo chuym,thằng ngồi sau thì như bị nướng ngói!tui thì ko đủ bạc tỷ để mua nhưng cũng có 1 cái thùng tôn 1 dàn lạnh nên biết thế nào!

Hạng D
9/6/16
1.875
2.069
113
35
cứ cãi cố làm gì nhỉ?1 dàn lạnh thì thằng ngồi trước teo chuym,thằng ngồi sau thì như bị nướng ngói!tui thì ko đủ bạc tỷ để mua nhưng cũng có 1 cái thùng tôn 1 dàn lạnh nên biết thế nào!
Vậy thay vì comment bác nên kiếm tiền mua 1 chiếc Outlander chạy để mà mở mang tầm hiểu biết chứ, 1 dàn lạnh mà lạnh cả xe mới hay chứ.

• Like
Reactions: Flowers hải
Hạng C
2/3/17
862
718
113
Vung tau
Vậy thay vì comment bác nên kiếm tiền mua 1 chiếc Outlander chạy để mà mở mang tầm hiểu biết chứ, 1 dàn lạnh mà lạnh cả xe mới hay chứ.
Chỉ một giàn lạnh thì ko thể nào cho nhiệt đều tất cả vị trí đâu! Nếu 1 giàn mà đủ thì chẳng có xe nào thiết kế 2 rồi 3 làm j? Bây giờ mua sedan còn muốn có cửa gió cho hàng ghế sau nữa kìa. Hôm thứ 5 vừa rồi di sg con venturer cửa gió tứ tung ma để auto 25 độ quạt chạy toàn mức 3 vs 4. Còn chỉ có 1 dàn cửa gió phía trc thì mình nghĩ chỉ làm mat dc 1/2 cái xe thôi!

Hạng D
9/6/16
1.875
2.069
113
35
Chỉ một giàn lạnh thì ko thể nào cho nhiệt đều tất cả vị trí đâu! Nếu 1 giàn mà đủ thì chẳng có xe nào thiết kế 2 rồi 3 làm j? Bây giờ mua sedan còn muốn có cửa gió cho hàng ghế sau nữa kìa. Hôm thứ 5 vừa rồi di sg con venturer cửa gió tứ tung ma để auto 25 độ quạt chạy toàn mức 3 vs 4. Còn chỉ có 1 dàn cửa gió phía trc thì mình nghĩ chỉ làm mat dc 1/2 cái xe thôi!
Đó là bác nghĩ thôi, người xài Out thực tế nói rằng 1 dàn lạnh đủ lạnh cho cả xe.
Venturer là con xe Innova quái thai của Toyota dành cho nước nghèo thì nói làm gì, khi nào Toyota đem RAV4 về hãng đi so sánh.

Hạng C
27/2/08
638
261
78
Xe tốt nhưng chưa đủ so với giá. Mà dạo này thấy review cho xe Nhật hơi nhiều nhỉ, Santa Fe không thấy luôn, im lặng thiệt.
Santa fe chưa ra bản mới sao review dc.bản hiện tại 2013 đến giờ sắp bỏ mẫu rồi

Hạng C
27/2/08
638
261
78
Có khùng mới mua con này cho gia đình, bác nào có dịp đi grab mà phải con này vào giữa trưa sài gòn là biết ngay, quạt thổi ù tai mà ghế sau không mát tới, nhìn lên trước còn thấy 2 nút sưởi ghế nữa, quì.
Dạ bác đang chửi em và mấy ngàn anh em trên này bị khùng đấy ạ

• Like
Reactions: anhnguyen711
Hạng D
9/6/16
1.875
2.069
113
35
giá này mua Santafe đi thích hơn
tuỳ bác thích xe Nhật hay Hàn thôi. SantaFe cũng rất tốt, vừa 2 cầu vừa cửa sổ trời panorama, lại còn đầy đủ option. Giá mẫu hiện tại cũng đang tốt, mẫu mới ra chắc giá cũng tăng nhiều.