Hạng D
5/5/15
1.242
4.461
113
Mới lấy chiếc out bản pre nè , để trưa nắng nảy giờ , chui vô băng 3 thử , mát ok , ai chê thì chê
Em không tin. Bác tự sướng là chính. Em nghe nhiều anh lắm (nhất là mấy anh hùng đó, AHBP) bảo 1 cửa gió nóng là chắc chắn, mua xe là điên, dốt..., xe hạng hai mà giá thì mắc, tóm lại là cùi bắp.:D Em tin số đông hơn là vài người xài xe. Đừng mua Out, em mà có mua thì em mua xe khác ngon và đáng giá hơn nhiều, để cho Out nó dẹp luôn. :p

Hạng D
3/1/09
1.294
10.176
133
Em không tin. Bác tự sướng là chính. Em nghe nhiều anh lắm (nhất là mấy anh hùng đó, AHBP) bảo 1 cửa gió nóng là chắc chắn, mua xe là điên, dốt..., xe hạng hai mà giá thì mắc, tóm lại là cùi bắp.:D Em tin số đông hơn là vài người xài xe. Đừng mua Out, em mà có mua thì em mua xe khác ngon và đáng giá hơn nhiều, để cho Out nó dẹp luôn. :p
Tuỳ , mình thích thì mình mua thôi :D

• Like
Reactions: ben.le
tsx
Hạng C
4/8/05
507
3
18
Thành phố mang tên Bác
Ngẫm nghĩ so sánh thấy Mit tut hậu ghê khi 10 năm qua chỉ làm dc cái xe cao hơn đàn anh dc chút chứ ko có j vượt trội mà còn tệ hơn ở gian lanh. Mấy bác kiem chiếc Grandis chay lướt dùng vẫn ngon hơn out , đi grandis đến jo vẫn quá oke

• Like
Reactions: city_modulo2013
Hạng B2
12/8/15
180
3.755
93
saigon
Thấy các bác cãi nhau hăng qua e xin có đôi lời về dàn lạnh như sau
K có cửa gió hàng ghế sau có thể hơi bất cập nhưng vẫn khắc phục đc trên Out. Các bác chỉnh cơm hướng cánh gió để hàng 2, hàng 3 đều mát mà hàng đầu k lạnh. Out còn có cái ống dẫn gió phía dưới sàn thổi lên nữa cũng khá hay :)) Với kn của e thì mùa hè nắng nóng vẫn mát thoải mái kể cả đi nhiều người.
Các bác chưa đi mà suy ra từ xe khác r áp luôn rằng Out 1 dàn lạnh là chắc chắn nóng e thấy k nên. Điều hòa Mít khác với điều hòa hãng khác nó lạnh sâu, đó là cái vớt lại được.
đa phần hội các bác đi out k than về vụ điều hòa. Trong đó có nhiều bác đã đi crv, cx5 có bác hiện tại vẫn đang đi (mua cho công ty đi song song) nên e nghĩ nx của các bác ấy đủ khách quan chứ k phải trót lỡ tiền mua r thì phải khen. Bỏ ra từng ấy tiền k ưng là e than phiền chứ ôm cục tức làm gì.

vậy là bỏ 1 mớ tiền ra mua xe xong mình phải phục vụ nó hả anh?

Hạng D
29/6/15
4.918
15.765
113
39
Ối dào, a hỏi chi khó rứa!? Đã chấp nhận mua và xài Mít, thì phải chấp nhận chịu hi sinh 1 số cái chứ lị!
xe sxuat hàng loạt ra mãi bán ko ra số, thì chết quéo như Gạch đít, Zinger íh! Lúc ấy thì lại có người lùng mua, ta nói nó sốt xình xịt à nghen.

Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Comment này nó liên quan gì đến cái quote? “phải phục vụ nó” là sao? Ý là phải đổ xăng cho nó, giữ nó chỗ mát, mua bảo hiểm cho nó, đến kì dẫn nó đi bảo dưỡng hả bác?

Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Ối dào, a hỏi chi khó rứa!? Đã chấp nhận mua và xài Mít, thì phải chấp nhận chịu hi sinh 1 số cái chứ lị!
xe sxuat hàng loạt ra mãi bán ko ra số, thì chết quéo như Gạch đít, Zinger íh! Lúc ấy thì lại có người lùng mua, ta nói nó sốt xình xịt à nghen.
Tư duy bác hình như có vấn đề lắm, “bán mãi không ra số” thì nghe vô lý quá, bán 1 chiếc hay 200 chiếc thì cũng là số mà???
Từ đó giờ chỉ thấy ai mua Honda City là phải hi sinh sự mát mẻ vì thiết kế dàn lạnh có vấn đề, còn mua xe Honda ở VN thì xác định hi sinh chỉ chạy đường đẹp chứ không dám offroad vì xe toàn 1 cầu.
Bác kể được ai mua xe Mitsubishi phải hi sinh cái gì không?
Chứ em thấy mua CRV là hi sinh 2 cầu rồi, còn mấy bác mua CRV trước Tết 2018 là hi sinh tầm 300tr trở lên luôn đó, dù sự hi sinh này là cao quí giúp đóng góp ngân sách cho nước nhà. Còn mua CRV bây giờ thì hi sinh mấy chục triệu mua phụ kiện đóng góp cho đại lý Honda. Em kể nãy giờ mới thấy fan Honda hi sinh khá nhiều đấy.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
24/11/16
155
81
28
Mỗi loại xe có ưu khuyết điểm riêng, và tuy nhu cầu mỗi người sẽ cho rằng xe nào là hợp với mình, một số bác tập lái comment chưa hay và hãy thể hiện mình qua văn phong viết.

Hạng D
29/6/15
4.918
15.765
113
39
Tư duy bác hình như có vấn đề lắm, “bán mãi không ra số” thì nghe vô lý quá, bán 1 chiếc hay 200 chiếc thì cũng là số mà???
Từ đó giờ chỉ thấy ai mua Honda City là phải hi sinh sự mát mẻ vì thiết kế dàn lạnh có vấn đề, còn mua xe Honda ở VN thì xác định hi sinh chỉ chạy đường đẹp chứ không dám offroad vì xe toàn 1 cầu.
Bác kể được ai mua xe Mitsubishi phải hi sinh cái gì không?
Chứ em thấy mua CRV là hi sinh 2 cầu rồi, còn mấy bác mua CRV trước Tết 2018 là hi sinh tầm 300tr trở lên luôn đó, dù sự hi sinh này là cao quí giúp đóng góp ngân sách cho nước nhà. Còn mua CRV bây giờ thì hi sinh mấy chục triệu mua phụ kiện đóng góp cho đại lý Honda. Em kể nãy giờ mới thấy fan Honda hi sinh khá nhiều đấy.
Ờ bọn mua HD là ko phải là tiêu dùng thông minh anh nhậy!

Hạng B2
24/11/16
155
81
28
bác city_modulo2013 tư vấn em sử dụng xe nào giúp để là người tiêu dùng thông minh!