Hạng B1
23/10/17
55
61
18
Các bác đừng sa đà vào tranh cãi làm gì. Mỗi người có 1 cái sướng. Clip này cho chúng ta thấy được cái sướng của anh chủ xe. Khi anh ấy sở hữu được chiếc xe có thể đáp ưng được nhiều tiêu chí của anh ấy ở thời điểm mua xe và cả hiện tại: trong khả năng tài chính, mang lại cho anh ấy cảm giác lái sướng, rộng rãi cho gia đình 3 người, công nghệ tốt trong tầm giá,.. vv. Có phải cảm giác sướng là cảm giác các bác cảm thấy rất hài lòng với vk2 của mình mặc dù "nàng" ấy vẫn có những điểm chưa thật hoàn hảo. Nhưng nàng ấy vẫn biết cách làm các bác sướng khi cưỡi :D

Hạng B2
29/7/09
465
51
28
Cho mình hỏi tí: Cái Nagvigation làm sao cho hiển thị trên HUD được vậy?, ngay cả nó còn không hiển thị được trên Monitor được mà?, hay bác có độ có cài gì thêm? chứ cái HUD của mình chỉ hiển thị mỗi tốc độ, chán thấy cha.
Xe e là con Maz 3 2.0
thanks

Hạng B2
7/10/14
163
133
58
44
Ho Chi Minh City, Vietnam
Mình đi Mazda 6, 2015 gần 3 năm rồi, hầu như ngày nào cũng chở con đi học, nội thất sạch sẽ, không như trong hãng mới lấy ra nhưng còn rất mới vì mình hay vệ sinh, lau chùi, giữ gìn sạch sẽ. Thời gian nữa tính thay bộ lốp Mit xem sao, nếu đỡ ồn thì thích :)

Tập Lái
18/6/17
38
19
8
42
Mình đang chạy M3 1.5 fl 2017. Mình phải công nhận là màu sơn của M3 đời 2015,2016 rất mau xuống, nhất là màu trắng, nhìn như xe cũ, không biết xe mình có mau xuống thế o, cũng thấy hơi lo;
M3s các đời cũ nhìn nước sơn còn tốt hơn nhiều (chắc do xe nhập Đài), nhiều xe còn rất mới;

Thêm 1 điều là M3, M6 các bản fl đều vượt trội phiên bản cũ về trang bị (và vận hành : cruise control, sportmode). Nếu bản fl có đắt hơn 50 củ cũng nên mua hơn bản cũ;

Hạng B2
29/7/09
465
51
28
Cho mình hỏi lại lần nữa: cái HUD này ngoài việc hiện tốc độ còn hiện được gì khác không bác? ví dụ như: chỉ đường, đổi màu chữ HUD....

Tập Lái
18/6/17
38
19
8
42
Cái màn hình HUD trên bản 2.0 : ai thích chứ mình thì o thích chút nào, nhìn rất vướng, ngứa mắt, cản tầm nhìn

Hạng B1
4/11/17
58
79
18
38
E chỉ chạy Mazda 626 đời 2002 , chạy gần 4 năm . Khi nào đổi đời làm con CX9 cho nó hoành.

Tập Lái
6/7/13
25
4
3
Em thấy bác hải Dmc phát biểu kiểu chung chung này rất khó. toàn những bác nghe nói là chính thôi chứ em thấy mazda chạy rất tốt lại tiết kiệm xăng nữa mỗi tội là mất giá nhanh nên mấy bác buôn xe cũ hay nói ra để dìm hàng thôi vì từ ngày có mazda hỗ trợ chính sách về giá các xe khác cũng phải giảm theo làm dân buôn xe cũ lỗ vốn quá nên rất ghét mazda( em nói vậy các bác buôn thông cảm nha). Chứ em thấy trên chợ os hở ra chiếc xe cx5 nào à bay chiếc đó à các bác cứ để ý xem

Hạng B2
23/9/17
348
309
63
29
Mình đang chạy M3 1.5 fl 2017. Mình phải công nhận là màu sơn của M3 đời 2015,2016 rất mau xuống, nhất là màu trắng, nhìn như xe cũ, không biết xe mình có mau xuống thế o, cũng thấy hơi lo;
M3s các đời cũ nhìn nước sơn còn tốt hơn nhiều (chắc do xe nhập Đài), nhiều xe còn rất mới;

Thêm 1 điều là M3, M6 các bản fl đều vượt trội phiên bản cũ về trang bị (và vận hành : cruise control, sportmode). Nếu bản fl có đắt hơn 50 củ cũng nên mua hơn bản cũ;
Chính xác rồi bác ạ. Nói chung xài xe mau xuống hay k là do mình. Xe e cũng giữ gìn mỗi tội hay nằm mưa tắm nắng nhiều nên xuống màu. E cũng chả biết sao nhưng thôi kệ coi như mua xe màu trắng xài vài năm ra màu mới ( màu ngà)