Hạng C
30/5/15
824
660
93
Binh Thanh, tp HCM
Quả thật xe cán vạch liền quá nhiều lần.
người dẫn nói hơi đều, nghe buồn ngủ và miễn cưỡng, cần có thêm chút lửa thì người nghe mới cảm được.

Hạng D
24/9/13
1.111
1.456
113
Thấy có nhiều bác mang explorer ra so với em này. Explorer chỉ được cái là 7 chổ mà dân VN chuẩn bị sở hửu xe lần đầu rất thích còn đẳng cấp thì thua Touareg các bác ợ, nhìn cái nước sơn thôi đã khác rồi đừng nói chi chất mấy bác ơi. Độ VIP thì touareg vẫn hơn, phù hợp cho người đã từng sở hửu xe và khẳng định chất VIP, dùng xe 5 chỗ để đi giao thiệp, trong khi giá 2,6 tỷ thì rất thấp so với X5, Mer GLE, Lết xù, Lancruiser.

• Like
Reactions: QuyenPDK
Hạng D
20/4/06
1.415
1.189
113
Thấy có nhiều bác mang explorer ra so với em này. Explorer chỉ được cái là 7 chổ mà dân VN chuẩn bị sở hửu xe lần đầu rất thích còn đẳng cấp thì thua Touareg các bác ợ, nhìn cái nước sơn thôi đã khác rồi đừng nói chi chất mấy bác ơi. Độ VIP thì touareg vẫn hơn, phù hợp cho người đã từng sở hửu xe và khẳng định chất VIP, dùng xe 5 chỗ để đi giao thiệp, trong khi giá 2,6 tỷ thì rất thấp so với X5, Mer GLE, Lết xù, Lancruiser.
Xe bình dân mà lúc nào cũng đòi ngồi chung mâm với xe mer, bmw. Bao giờ mà gắn được 4 cái vòng tròn thì hãy lên tiếng nhé. Dân Việt khôn hết rồi không lừa được đâu.

Hạng D
24/9/13
1.111
1.456
113
Xe bình dân mà lúc nào cũng đòi ngồi chung mâm với xe mer, bmw. Bao giờ mà gắn được 4 cái vòng tròn thì hãy lên tiếng nhé. Dân Việt khôn hết rồi không lừa được đâu.
Bác thật khôi hài, Bác muốn gắn thêm bất cứ thứ gì người ta có thể gắn cho bác, nhưng bác có theo nổi không? thêm 4 cái vòng tròn thì cũng là của tập đoàn VW audi Q7 4,6 tỏi; porsche cayenne >5 tỏi; BMW X5, lancruiser, mẹc GLE 3,6 tỏi; Rang rover > 7 tỏi đó bác đủ sức thì hốt đi. đúng VW là xe bình dân của Đức nhưng xe bình dân thì cũng có dòng cao cấp của nó chứ bác. Em lấy VD như KIA thì có K9 nè, Hyundai thì có Equos nè, Mazda thì có CX9 nè, Toyota thì Avalon chẳng hạn. Bác cứ nói người ta thương hiệu bình dân rồi không cho người ta sản xuất cái xe nó cao cấp tí sao? hay ý bác là ở đợ thì suốt đời con đời cháu làm ở đợ? hehe sorry bác hơi ngoài luồng. Nhưng các bác đừng dập người ta quá, VW vào thị trường VN là một điều hay bởi vì nó đa dạng cho thị trường làm người tiêu dùng có nhiều sự lựa chọn phù hợp với túi tiền nhiều tầng lớp. Dẫu sao VW cũng là một hãng xe chất lượng sản xuất ra những chiếc xe ăn chắc mặc bền, nồi đồng cối đá và giá cả cũng hợp lý các bác nhỉ? Em không bán xe VW mà bênh đâu nha đừng chọi đá em tội nghiệp, tại vì em có cảm tình với nó, đã chạy thử qua thấy ghiền hihi.