Hạng B2
13/9/16
366
744
93
41
Chiếc này ngoại thất đẹp ở chỗ nào? Ai chỉ giúp!

Hạng B2
24/2/15
170
168
58
41
Hoàn hảo trong tầm giá. Ước gì em chưa có con xe hiện tại...

Hạng B1
9/7/15
71
119
33
38
Xem trực tiếp thì nội thất Kona nhìn toàn nhựa rẻ tiền
Dùng nhựa giống hệt em Getz từ đời Mãn Thanh

• Like
Reactions: dienyb139
Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
E ghét nhất những ai so xe mới với xe cũ
Bác thích rẻ thì đợi năm sau mua xe lướt đi
Tiền của họ ghét làm gì bác ơi, xe cũ phân khúc ngon hơn nhưng kiếm dc cái ưng ý quan trọng là “duyên”, cũng như 1 bài học để trải nghiệm.
Còn mua xe mới coi như là khám phá cũng như tích luỹ kinh nghiệm cho sau này mua xe cũ :D

• Like
Reactions: Quocdp
Hạng D
3/2/17
3.546
4.544
113
Tiền của họ ghét làm gì bác ơi, xe cũ phân khúc ngon hơn nhưng kiếm dc cái ưng ý quan trọng là “duyên”, cũng như 1 bài học để trải nghiệm.
Còn mua xe mới coi như là khám phá cũng như tích luỹ kinh nghiệm cho sau này mua xe cũ :D
V2 e cũng mua cũ mà
Nhưng e ko thích so xe cũ với xe mới thôi
Khi nào người ta hỏi " tư vấn xe cũ trong tầm 600" thì lúc đấy thích nói gì thì nói

• Like
Reactions: P.Huayra
Hạng B2
8/12/10
416
262
63
Dĩ An, Bình Dương
Xem trực tiếp thì nội thất Kona nhìn toàn nhựa rẻ tiền
Dùng nhựa giống hệt em Getz từ đời Mãn Thanh
Bác nói sao chứ nhựa Getz tuy rẻ tiền nhưng không đến nỗi đâu bác ạ! Êm đi getz 9 năm nay rồi mà phần nhựa nội thất không xuống cấp chút nào cả. Riêng Kona này phần nhựa nội thất đã được nội địa hóa rồi, nên e rằng sẽ không được như getz đâu.

• Like
Reactions: tenxo
Hạng D
4/6/10
1.475
1.320
113
Bác nói sao chứ nhựa Getz tuy rẻ tiền nhưng không đến nỗi đâu bác ạ! Êm đi getz 9 năm nay rồi mà phần nhựa nội thất không xuống cấp chút nào cả. Riêng Kona này phần nhựa nội thất đã được nội địa hóa rồi, nên e rằng sẽ không được như getz đâu.
em này nội địa hóa mỗi........công nhân lắp ráp thôi, còn lại từ nhựa đến thép đều nhập Korea hết

• Like
Reactions: dienyb139 and tenxo
Hạng D
7/3/18
1.165
2.424
113
Xe đẹp, nội thất đẹp, tiện nghi đầy đủ, giá hợp lý. Tuy nhiên có 2 điểm em không hài lòng đó là:
- Hàng ghế sau quá chật; Chỉ phù hợp cho 2 người lớn và trẻ em; nếu có chở thêm phụ huynh chắc họ chỉ đi 1 lần.
- Mang tiếng là Crossover cỡ nhỏ mà xe quá Lùn, không hơn Sedan là bao, thấp hơn ecosport 10cm. Nên để lựa chọn, có lẽ nên mua Hyundai Alantra thì ngon hơn.

• Like
Reactions: souri