Hạng F
29/10/14
8.524
11.193
113
Con CX5 này options tận nốc, kiểu dáng đẹp, ẻo lả và hơi bê đê chút.

Cái quan trọng nhất là nó là đời mới nhất.
Pác này nói câu trước đá câu sau. Kiểu dáng đẹp mà lại ẻo lả và hơi bê đê là sao pác. Theo bác ẻo lả và hơi bê đê là đẹp?? Hi

• Like
Reactions: Phạm Trang
Hạng C
14/9/15
542
319
83
36
Cx5 mới nhìn thì đẹp nhưng đi 1 thời gian là chán ngay vì kiểu dáng mau lỗi mốt và có phần ẻo lả, nhưng nội thất đã cứu 1 phần nào cho chiếc xe rất ấn tượng và sang trọng. Chắc chỉ có CRV mới là đối trọng thực sự với Cx5 2018, là xe nhập với ngoại hình cực kỳ điển trai, nam tính, nội thất không tinh tế nhưng vẫn rất đẹp, có thể nói CRV chính là chiếc xe hoàn hảo nhất mà rất nhiều người khao khát được chạm tay vào
Crv cũ thì em thấy phần đầu đẹp. Chứ Crv mới phần đầu nhìn lạc hậu quá. Ko có tinh tế. Còn nói đền hoàn hảo thì xa lắm. Nhất là cái giá hơn cx5 cả trăm triệu.

Hạng C
10/7/16
670
529
93
34
em nghĩ bác nên mua Lexus hay Merc, CX-5 đi qua đường hơi nhám cũng ồn thôi (chưa cần đường xấu)
So lên xe sang thì hơi quá , xe bình dân cũng có con cách âm tốt con ko mà bác. Mỗi ng 1 tiêu chí , vd ai khó chịu về độ ồn khi đi xe thì họ có thiên hướng tìm những con xe cách âm tốt hơn các con khác trong tầm tiền.

Tập Lái
24/1/18
13
1
3
30
So sánh thì thiệt sự CRV mới nhìn thiết kế cuốn hút hơn, từ mâm tới phần la zăng trước, đuôi sau thiết kế rất bắt mắt nhưng mà giá chát quá. Nếu như đặt cọc bây giờ CRV cũng phải tới tháng 4,5 mới có xe.
Còn riêng đối với CX 5 2018 thì trang bị như vậy là xứng tầm giá rồi. Nếu như các bác mong muốn một gì đó cao cấp hơn thì em nghĩ nên mua mấy dòng xe sang của Merc, Lexus. Chứ nếu giá lăn bánh tầm 1 tỷ thì CX5 là lựa chọn tốt rồi. Năm 2017 rồi, CX5 chiếm hết thị phần của CUV ở Việt Nam.

Tập Lái
8/8/12
3
0
1
Em mua CX5 bản cũ, và nếu cho chọn mua lại chắc em sẽ chẳng mua CX5 thêm lần nào nữa. :(