Hạng D
9/1/06
2.596
11.559
113
HCM
Bánh sơ-cua chủ yếu bỏ vào xe để cảm giác yên tâm khi đi xa. Lỡ có xui xẻo lắm bị hư hẳn vỏ chính thì còn có cái để lết về đến nhà cho dù có chậm. Nếu ko cần bánh dự phòng thì chỉ có xe tăng bánh xích thì may ra yên tâm với đường xá VN

Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Bánh sơ-cua chủ yếu bỏ vào xe để cảm giác yên tâm khi đi xa. Lỡ có xui xẻo lắm bị hư hẳn vỏ chính thì còn có cái để lết về đến nhà cho dù có chậm. Nếu ko cần bánh dự phòng thì chỉ có xe tăng bánh xích thì may ra yên tâm với đường xá VN
Xe tăng mà bị đứt xích có xích dự phòng không bác?

• Like
Reactions: dongden
Hạng D
11/2/11
1.305
2.372
143
www.falkentire.com
Các bác cho em hỏi có cách nào dòm1 bánh bình thường với 1 banha runflat ko ạ. Vì bữa ra ngoài kêu thay bánh, thay xong xuôi ng thay nói đã thay bánh runflat rồi. Nhưng dòm kĩ lại trên thồn số bánh ko coa chữ runflat giông 3 bánh còn lại. Nên cũng chả biết sao
Lốp ko có chữ Runflat là nó ko có runflat nhé bác, runflat là công nghệ cao cấp, để đánh bóng hình ảnh thương hiệu nên các hãng sẽ cố in nó ở vị trí dễ thấy nhất, to nhất, font nổi nhất để quảng cáo, nên ko thấy nghĩa là ko có

• Like
Reactions: vioswhite
Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
theo anh @tuando thì đã có tiền chơi xe Đức, thì đi chơi xa, thuê hẳn 1 chiếc Innova chạy đằng sau mang theo lốp ạ, có hư nặng quá thì đổi xe đi chơi tiếp :))

Hạng C
21/11/15
704
4.965
93
Tp.HCM
Có anh nào nhìn cái vỏ sơ cua hao hao giống cái bánh xe ba gác như mềnh ko. Vỏ này thay vô chạy chắc mềnh chỉ dám chạy 50 km/h chứ không dám đạp 80 đâu.

• Like
Reactions: super7series