Hạng B2
12/1/17
165
189
43
38
Xe đẹp lắm ạ.
Chúng tôi là công ty Mozanhouzz là đơn vị chuyên thiết kế và thi công nội thất của chung cư, nhà ở , quán cà phê. Hiện tại CEO là anh Hoan đang muốn tìm kiếm phương tiện đi lại cho công ty. Do có kinh nghiệm đặc biệt là mảng thiết kế nội thất chung cư nên chúng tôi muốn mua xe để tiện cho việc đi lại của công ty. Địa chỉ: Số 25 Khu Dịch vụ 2, Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội. Hotline: 0904584858
Quảng cáo trá hình :))

Hạng D
5/5/10
3.636
3.737
113
Khi ‘đụng chuyện’ mới thấygiữ giá không là cái con vít gì so với giữ mạng. Vnexpress mới đăng một clip cái x5 của bim bay như Tề thiên, đập vào của hầm chui, rớt xuống, cái xe nát bét, nhưng tài xế vô sự.

Hạng D
27/6/13
2.442
1.206
113
Em đi xe Mẹc được 2 năm rồi bán, giờ nhà vẫn còn 1 cái nữa. Cá nhân em thấy là Mẹc quá tốt và đáng tiền. Em thực sự thích nó. Và đến khi em bán nó, khấu hao là 900 triệu (mua 2.250 tỷ, bán 1.350 tỷ), vâng, 2 năm và 900 củ - Và đây mới là nguyên nhân khiến cho đa số người dùng chọn xe bình dân. Chi phí bảo dưỡng không đáng quan tâm, tiêu thụ nhiên liệu thì còn ít hơn Toyota.

Xe bác có bơi lội gì ko hay bị cò lái hiếp mà giá giảm kinh thế?

Tập Lái
15/12/18
27
13
3
Khi ‘đụng chuyện’ mới thấygiữ giá không là cái con vít gì so với giữ mạng. Vnexpress mới đăng một clip cái x5 của bim bay như Tề thiên, đập vào của hầm chui, rớt xuống, cái xe nát bét, nhưng tài xế vô sự.
Vote bác. Vì đại chúng còn mê mẫn chưa tỉnh, không lo cái mạng nên mới có chuyện bỏ vài trăm triệu ra mua cái thùng tôn di động, được tiếng giữ giá!

Tập Lái
15/2/17
39
23
8
32
Vote bác. Vì đại chúng còn mê mẫn chưa tỉnh, không lo cái mạng nên mới có chuyện bỏ vài trăm triệu ra mua cái thùng tôn di động, được tiếng giữ giá!
Bọn Toy chúng nó lợi dụng tâm lý đó của người Việt để chúng nó Tống đồ thải, chất lượng kém để bán kiếm lời. Cơ mà mình lại nói toy là thùng tôn đi động nhiều khi còn bị mắng là làm cho người ta tự ái với lại còn bị bảo là mày có xe chưa mà chê nó

• Like
Reactions: LntBingoone
Tập Lái
15/2/17
39
23
8
32
Bọn Toy chúng nó lợi dụng tâm lý đó của người Việt để chúng nó Tống đồ thải, chất lượng kém để bán kiếm lời. Cơ mà mình lại nói toy là thùng tôn đi động nhiều khi còn bị mắng là làm cho người ta tự ái với lại còn bị bảo là mày có xe chưa mà chê nó
Hàng Nhật chất thật chỉ có Mit, Nissan, Isuzu, Subaru thôi

Hạng B2
14/12/14
325
309
73
35
Xe sốc, và giằng chỗ ngồi thì bé tý tù túng bảo dưỡng thì cao... trong khi xe nhật chỉ vài trăm ngàn... bán lại mất giá... chi phí nâng cấp lên đời cao là cao hơn cái gì cũng nữa vời lưng lững đẳng cấp gì cái dòng hạng bét của mẹc...mẹc phải e trở lên... hay bmw seri 3 còn cho được cảm giác lái mà giá dễ chịu hơn...anh em có dịp mua trải nghiệm sẻ rỏ

Hạng B2
24/9/13
476
332
63
Xe bác có bơi lội gì ko hay bị cò lái hiếp mà giá giảm kinh thế?
Xe em rất ok, không bơi lội gì cả, em mới đi 18k km. Em bán cũng hơi rẻ vì lúc đó chật quá vì những 4 xe lận. Cò mua xong bán lại 1.5 tỷ, kể cả tính là bán 1.5 tỷ tiền khấu hao vẫn rất lớn bác ạ. Em còn cái E250 nữa nhưng để đi luôn vì bán thấy tiếc tiền :)

• Like
Reactions: lennocnha
Hạng C
23/5/15
516
285
63
43
Em đi xe Mẹc được 2 năm rồi bán, giờ nhà vẫn còn 1 cái nữa. Cá nhân em thấy là Mẹc quá tốt và đáng tiền. Em thực sự thích nó. Và đến khi em bán nó, khấu hao là 900 triệu (mua 2.250 tỷ, bán 1.350 tỷ), vâng, 2 năm và 900 củ - Và đây mới là nguyên nhân khiến cho đa số người dùng chọn xe bình dân. Chi phí bảo dưỡng không đáng quan tâm, tiêu thụ nhiên liệu thì còn ít hơn Toyota.
Like ! Tin bác rất hữu dụng !