Hạng B2
18/10/10
122
87
28
Xe em có cảnh báo lệch làn: tắt. Cảnh báo va chạm: tắt. Cruise control: tắt. Em bần cố nông mấy cái cao siêu quá xài không quen, thấy phiền.

• Like
Reactions: JeremyD
Hạng D
22/7/06
3.793
1.367
113
Kiên Giang
View attachment 787887
Nissan Navara phiên bản VL và Ford Ranger Wildtrak 3.2L là hai trong số những chiếc bán tải có doanh số bán khá tốt tại thị trường Việt Nam. Trong dịp đi công tác vừa rồi thì mình và anh Hải Lơ có dịp cùng nhau chia sẻ những cảm nhận về hai mẫu xe này. Chiếc Navara anh Hải sử dụng 2 năm, còn chiếc Ranger mình sử dụng được 1 năm, hai anh em có đổi xe với nhau để xem sự khác biệt của hai mẫu xe này ở điểm nào. Anh em nào quan tâm hai dòng xe này có thể xem ở video dưới đây:[pagebreak][/pagebreak]

Nhìn khuôn mặt giống bạn trai bé Trâm quá ta hihihi

Tập Lái
20/8/16
30
31
18
Xe em có cảnh báo lệch làn: tắt. Cảnh báo va chạm: tắt. Cruise control: tắt. Em bần cố nông mấy cái cao siêu quá xài không quen, thấy phiền.
Đi xa bật ACC vẫn yên tâm hơn bác, tiết kiệm bánh mì.

Hạng B2
18/10/10
122
87
28
Đi xa bật ACC vẫn yên tâm hơn bác, tiết kiệm bánh mì.
Em hông có chủ trương dâng bánh mì, em bị dính thì chỉ có đi luôn thùng bia thôi. Với cả em mê lái nên cũng không thích dùng cruise control :p

• Like
Reactions: JeremyD
Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Mình thấy phải so sánh giá cả và bản VL vs wildtrak 2.2 mới hợp lý. Nghe nói navara VL sắp ra bản có hệ thống lò xo treo, đc như vậy thì còn gì bằng.
Chả ai mua bán tải 2 cầu mà thích nhún lò xo đa điểm cả, em nghĩ vậy