Hạng D
27/6/13
2.442
1.206
113
Sao không ổn vậy bác? Nhu cầu đi lại hằng ngày của bác cao hơn vậy?

E đi từ q1 qua q2 ngày 2 lần đưa đón con đi học, chạy qua q7 cafe đi về hết 50km rồi - đập ngày nào cũng sạc thì đâu có time nữa

• Like
Reactions: namosa
Hạng D
24/9/13
1.111
1.456
113
Vậy là tốt rồi, phàm cái gì cũng có người khen kẻ chê, không phải ai cũng như ai nên ai thấy phù hợp với mình thì mua, còn không phù hợp thì cứ mua xe máy xăng mà chạy.
Một con xe nhiều ưu điểm vầy lại do doanh nghiệp trong nước chứ không phải hàng Tàu thì đó là một sự chọn lựa mà nếu như có nhu cầu thì không phải ấm ức xài hàng Tàu mà lại dạy cho bọn Honda với Yamaha, Petrolimex bài học về sự bạc đãi người Vịt lam kakaka

• Like
Reactions: namosa
Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
E đi từ q1 qua q2 ngày 2 lần đưa đón con đi học, chạy qua q7 cafe đi về hết 50km rồi - đập ngày nào cũng sạc thì đâu có time nữa
Tối về cắm sạc như điện thoại cũng ổn mà bác?; Càng đi nhiều càng tiết kiệm mà

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Vậy là tốt rồi, phàm cái gì cũng có người khen kẻ chê, không phải ai cũng như ai nên ai thấy phù hợp với mình thì mua, còn không phù hợp thì cứ mua xe máy xăng mà chạy.
Một con xe nhiều ưu điểm vầy lại do doanh nghiệp trong nước chứ không phải hàng Tàu thì đó là một sự chọn lựa mà nếu như có nhu cầu thì không phải ấm ức xài hàng Tàu mà lại dạy cho bọn Honda với Yamaha, Petrolimex bài học về sự bạc đãi người Vịt lam kakaka
Chính xác rồi, xe máy có cái hay cái dở của xe máy. Xe điện có cái hay cái dở của xe điện, chứ cái gì cũng tốt hoặc cái gì cũng tệ thì loạn, hihi

• Like
Reactions: volangchi
Hạng B1
31/8/16
50
39
18
36
Đúng rồi đó bác, xe này có đi mua chơi thì dc chứ ko dùng làm phương tiện đi chuyển chính được. Mấy bác kia ko hiểu phần lớn như cầu sử dụng trong thực tế, đi làm chở con chở người thân, tiện đường đi mua đồ đi chợ đi cafe bất thần khi bạn gọi, đâu phải lúc nào cũng chỉ đi từ A tới B. Có rất nhiều tình huống trong cuộc sống. Cái xe mà tối về phải cắm sạc, lỡ có chuyện đột xuất như đêm cần đi mua thuốc hay chở con đi khám bịnh thì sao. Nói chung cái xe tốt trong mục đích sử dụng nó được thiết kế và với cái giá đó thì chỉ giành cho tầng lớp có đk. Còn người mua vision hay lead thì ko, em nói phần lớn còn các bác Bim Mẹc thích đi vision wave thì cũng có, em ko có ý chê bai người đi vision là nghèo vì em cũng nghèo tới độ ko có vision mà đi :D