Hạng B2
5/12/14
230
199
43
51
Nếu có một điều ước, mình ước các bác tài được phép đạp ga tông cm mấy người chạy ẩu (ước mơ mãi chỉ là mơ ước). Dm ở xứ này, xe to hơn toàn có lỗi thì éo bao giờ khá nổi.
Bác này chắc chạy xe container thì phải?

Hạng B2
3/5/14
142
122
43
Đồng Nai
Từ ngả 3 Tân Phong ra Hàm Tân, đường nhỏ, dốc cao, cua khuất tầm nhìn, tốc hành vượt như làm xiếc, dân chạy ẩu, tai nạn như cơm bữa. Khoảng 1, 2 năm trở lại đây bác chánh mới tỉnh ngủ và làm cái con lươn cứng, nhưng cũng chỉ có 1 vài đoạn

Hạng B2
30/5/12
323
727
93
em xem trong clip thấy bác chủ không sử dụng thắng cho tới khi đánh lái vào sát lề. theo lời bác chủ thì tốc độ là 60km/h. Trên clip thấy từ lúc tên 2b ở giữa đường đến lúc xe bác chủ tới đích là 2 giấy. tính ra khoảng cách là khoảng 30m (60/3600*2*1000). ở tốc độ này theo luật an toàn GT thì khoảng cách 30m là OK để xử lý. bác chủ nên rà thắng chút thì cô 2B chạy phía sau cũng an toàn hơn.
P/S: Lý thuyết là vậy, thực tế có thể khác nhiều:)
lúc đó ko biết là ổng né con bò hay là sang đường bác ơi, em quan sát con bò từ đầu đến cuối thấy ổng lách ra đâu biết ổng qua đường luôn nếu ko có con bò em thắng từ xa rồi.

Hạng D
4/2/14
2.886
3.557
113
lúc đó ko biết là ổng né con bò hay là sang đường bác ơi, em quan sát con bò từ đầu đến cuối thấy ổng lách ra đâu biết ổng qua đường luôn nếu ko có con bò em thắng từ xa rồi.
Cái clip gốc tôi xem trước đó một thời gian thì 2b đã chuyển mình nhé, tôi đã down về lưu và xem đi xem lại, giờ a chủ cắt bớt khúc đầu và cuối và nên cái nhìn tổng quan sẽ không còn chuẩn nữa.

Hạng B2
18/10/16
207
277
63
Sài gòn
anh í là người qua đường rất quyết đoán, tên anh í là cùi bắp trộn củ chuối, bác chủ lỡ quẹt trúng phát là trong vòng 30s sẽ gặp đủ nguyên làng vs họ hàng nhà anh í ngay tắp lự.
ngữ này từ xa phải né trước bác nhá.:cool::cool:

Hạng D
22/8/14
1.240
377
83
33
cái thằng 2b k thèm nhìn lại luôn chứ :D. cái thứ gì chứ k phải thứ....

Hạng B2
30/5/12
323
727
93
Em đã edit clip lại theo ý bác, bác nhớ chỉnh độ phân giải 1080 xem cho rỏ, ahihi

Hạng C
Hôm tết tây đi mũi né về đoạn từ Hàm Tân Bình Thuận về Xuân Lộc bị 1 tay say rượu qua đường không quan sát, đoạn này cho chạy 80 cũng may lúc đó em chỉ chạy 60 nếu 80 ko biết chuyện gì xảy ra.
[pagebreak][/pagebreak]

Không thể thắng kịp nên lách vào lề ép xe máy cùng chiều. Có thể em xử lý như vậy chưa được, thấy nhiều bác không thắng cụp đầu chấp nhận hôn nhẹ. Hôm qua em không lách vào lề thì 1 là tông, 2 thắng cúp đầu lúc đó là con mình nguy hiểm rồi .

Xin lỗi cho em chửi chút....¥€$^%#*¥$%#}¥$^%*
cảm ơn...