Hạng B1
14/7/15
72
34
18
36
Về lý thuyến thì phải ai cũng nói đúng, nhưng thực tế đang lái xe nhiều khi không thể nào xử lý như trên lý thuyến. Ví dụ chúng ta ra đường gặp chó thì theo lý thuất bắt buộc phải cán luôn nhưng ... phản xạ chúng ta đều phanh lại ..
cán luôn rồi dừng lại, mở cốp cho lên xe về có chầu nhậu ngon lành :p

Hạng B2
2/12/14
127
181
43
37
Oregon Usa
[sup][sub]thật với bác, kiểu này mà ở mỹ e đâm mẹ nó luôn, chứ lách qua bên kia thì lỗi lại ở em[/sub][/sup]

Hạng D
4/2/14
2.886
3.557
113
Bác phán như đúng rồi.
Theo clip gốc thì trước khi 2b sang đường còn có xe 15 chổ chạy ngược lại, sau đó 2b mới qua, do a xế không quan sát được từ xa nên không chủ động thắng lại, 2b ẩu là không sinal nên làm 4b bị hớp

• Like
Reactions: atomlife
Hạng D
16/8/12
1.954
1.524
113
Bến tre
Về lý thuyến thì phải ai cũng nói đúng, nhưng thực tế đang lái xe nhiều khi không thể nào xử lý như trên lý thuyến. Ví dụ chúng ta ra đường gặp chó thì theo lý thuất bắt buộc phải cán luôn nhưng ... phản xạ chúng ta đều phanh lại ..
Bác đi xe gầm thấp như Cẩmly, gạchđít thì buộc phải thắng, không là móp cản nha bác. Con Rio nhà em chạm trán với 1 "cẩu ca ca" nên bể đèn cản ạ.

Hạng D
4/2/14
2.886
3.557
113
Bác đi xe gầm thấp như Cẩmly, gạchđít thì buộc phải thắng, không là móp cản nha bác. Con Rio nhà em chạm trán với 1 "cẩu ca ca" nên bể đèn cản ạ.
Xe vios cũ của mình để trong sân, con chó đuổi con mèo, con mèo nhảy lên capo ..ui con chó xông lên húc cái cản trước, thế là rơi ra luôn...

• Like
Reactions: AeroInn