Hạng B1
10/2/17
66
40
18
38
Các bác có tiền mua xe Vin chắc đang bên Landmard xem xe đặt cọc rồi.

Chỉ có anh em ta không có tiền ngồi đây chém gió thôi

• Like
Reactions: Lukaz91
Hạng B2
17/4/17
111
220
43
Sau cơn bão số 9 nhiều đoạn đường vẫn ngập nước và đó là cơ hội tốt để thử khả năng lội nước của chiếc xe máy điện VinFast Klara. Theo thông tin từ nhà sản xuất thì chiếc xe này có động cơ chống nước đạt chuẩn IP57, lội nước được khoảng 50cm và ngâm trong nước 30 phút mà vẫn không ăn thua. Mình thử lội qua đoạn đường Lương Định Của ở quận 2, ngập hơn mức 50cm và đôi khi còn có sóng từ các ô tô đi qua nữa. Nhiều xe máy động cơ đốt trong đã “bỏ mạng”, có cả những chiếc sedan; liệu VinFast Klara có sống sót. Mời các bạn xem clip sẽ rõ!

Mua chạy GRAB mà mưa bão hết sẩy !

Hạng C
29/8/11
723
296
63
Ngoài Landmark ra còn địa chỉ nào ở tphcm để xem và cọc mua xe không các Bác ?

Hạng B1
6/6/18
56
15
8
nhadatbonphuong.vn
Nỗ lực ngăn triều cường sắp tới tại tphcm xem ra cũng khó khả thi. Hôm nay có klara của vinfast thì cũng đáp ứng được nhu cầu đi xe xuồng của ae.

Tập Lái
26/10/17
10
4
3
46
Anh hùng GLC...
Sao ko đem xe qua phan huy ích test, test khi đông xe phải dừng lại giữa biển nước nữa, rồi đi rồi dừng coi ra sao bác :D. Clip này anh vin thích lắm đây, cã bày cò đang mở cờ trong bụng thà hô tung hô hành tinh khỉ vạn tuế:p
Bác có vẻ không được vui nhỉ? :):D

Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
sau clip này, anh Thịnh nổi tiếng với Vingroup hihihi và ngày mai cháy hàng với phụ nữ vì điều này luôn nè

Hạng D
17/2/13
1.312
1.778
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
A làm quá! Future 1 của mình từ 2000 đến h lội nc có sóng lên tới yên mà 20 năm nay chưa chết máy 1 lần a ơi!
Bác quay cho em cái clip chạy qua đoạn đường mà mod vừa chạy qua bằng Klara rồi upload lên đây cho anh em chiêm ngưỡng cái ạ. Bác có ở Vũng Tàu không thì cho em gặp mặt cái, chém gió thì cũng chém nó vừa vừa thôi, động cơ đốt trong không đốt bằng oxy thì đốt bằng niềm tin à ?

• Like
Reactions: asusudev