Hạng D
27/6/13
2.442
1.206
113
Mình hóng review của người dùng hơn là của mấy anh hay review xe. Thời buổi bây giờ thật giả lẫn lộn, đồng tiền chi phối ngầm, chẳng biết đâu mà lần!

Kiếm được người dùng đã khó, mất công review còn khó hơn nữa

Hạng B2
15/9/17
235
236
43
28
Hồi trước mới ra phanh đĩa người ta cũng lo sợ sẽ té cắm đầu, vì thế "vẫn thích phanh má gôm" hơn. Nhưnh nay thì...
Hồi trước xe tay ga mới ra, ai cung kêu nữ tính, chỉ dành cho phụ nữ, rồi là dây cu-roa dễ đứt, kéo tải kém, kém bền, đắt,.... nhưng giờ thì,...
Haha
Trước xe máy xăng, giờ máy điện,... cũng như nhau cả thôi. Dàn dần ai cung nhận ra xe điện tiết kiệm hơn ntn.
Khi trạm sạc đầy đủ thì ai cũng sẽ chuyển sang máy điện cả.
Thế giới họ vận hành vậy rồi, VN chỉ là đi theo, chẳng tránh đâu được cả

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Tất nhiên là xe này chưa đủ giá trị với mình. Mình đang đi SH có Ô tô rồi thì mình mua làm gì nữa. Kiểu dáng cũng k phải kiểu mình thích. Mình chỉ đang nói đến cái giá trị hơn của bạn thôi. Nhưng nếu sau này có 2 bánh hybird chắc chắn mình sẽ tậu 1 con. K thương thì cũng đừng đập vỡ 1 quả trứng chưa nở bạn à.
Kêu ca, hô hào xe điện thân thiện với môi trường rồi bác cũng đi con xe máy xăng chỉ để đánh bóng bản thân góp phần làm ô nhiễm môi trường thì ngay từ đầu lượn đi cho nước nó trong :D
Ngay cả ngoại hình của nó dân có tiền, cần mặt mũi ngay cả khi chạy 2b như bác còn éo thích thì cửa nẻo nào dân k có tiền thích nó mà bác phải ca.
Như bác kia nói thì giá của nó nếu xe số có Future, tay ga có Vision hoặc hơn tí là Airblade.
Vision đa số nữ và nội trợ đều thích
Future & AB đa số nam giới dù văn phòng hay công nhân cũng đều chuộng.
Dậy cái xe bác bảo có giá trị hơn là hơn chỗ nào? Người có tiền như bác thấy k hợp, ng k tiền nhiều lại k thích?
Chả biết hơn chỗ nào, PR cho rầm rồ toàn dân có tiền mua thử trải nghiệm đăng fb kiếm view, chưa thấy bác công nhân lương 5-6/tháng nào vác 3x triệu ra mua con này về để chạy chơi cho biết là hiểu rồi hen, nhưng tích góp đủ tiền hoặc mua trả góp con Vision hoặc Future có mà đầy ra.
Muốn có doanh số phải nhắm đúng khách hàng, còn ngay từ đầu k nhắm tới khách hàng thì coi nó tồn tại dc bao lâu :) Nghe bác tả gia cảnh thì có vài chục triệu mua chơi còn k có hứng thú thì số người có tiền thích trải nghiệm lại càng ít đi nhỉ?

Hạng B1
25/1/06
65
40
28
Tất nhiên là xe này chưa đủ giá trị với mình. Mình đang đi SH có Ô tô rồi thì mình mua làm gì nữa. Kiểu dáng cũng k phải kiểu mình thích. Mình chỉ đang nói đến cái giá trị hơn của bạn thôi. Nhưng nếu sau này có 2 bánh hybird chắc chắn mình sẽ tậu 1 con. K thương thì cũng đừng đập vỡ 1 quả trứng chưa nở bạn à.
Bán nên mua thêm 1 con để làm backup cho 2 con chạy xăng.

Hạng D
6/12/14
1.337
1.297
113
Mình hóng review của người dùng hơn là của mấy anh hay review xe. Thời buổi bây giờ thật giả lẫn lộn, đồng tiền chi phối ngầm, chẳng biết đâu mà lần!
Vậy thôi, đừng tham gia OS nữa bạn ạ. Đây toàn là đồ giả đó!

Hạng D
18/9/15
2.405
2.774
113
Tính ra thì 1 số player trong dân " chơi " thuộc OS chúng ta, thớt nào cũng hô hào xăng cộ máy móc nhớt nhao, địa hình , offroad, phụ kiện , đồ chơi ...các thứ , vv.
Giờ mới biết là tham gia vô đây để ....bỏ cái xe Xăng đi mà chại qua Xe Điện mới là ...phù hộp dí xu hướng thời đại :D:D:D
Kkkkk, thiệt là quá xá đã

Hạng B2
10/11/16
123
76
28
48
Ưu điểm lớn nhất của động cơ điện một chiều là momen khởi động rất lớn (em so trong điều kiện tương đối nhé) , tất nhiên nó vẫn có nhược điểm. Các bác so sánh giữa xe điện và xe đốt trong thì không hợp lý, vì chúng nó cơ bản là khác nhau

Hạng D
17/12/17
1.218
30.128
113
Xe điện sinh công tức thời, nên đề pa rất vọt. Cứ chạy thử con xe đạp điện thôi cũng biết. Vọt quá saigon chạy kẹt xe có mệt không nhỉ?

Hạng D
7/3/18
1.165
2.424
113
Khá nhiều người thắc mắc về khả năng leo dốc hầm gửi xe trong các trung tâm thương mại nên em làm thử luôn. Em leo thử dốc TTTM Vincom ở toà nhà Landmark 81. Dốc hầm này có chiều dài và độ dốc khá giống với nhiều TTTM khác và có cả một khúc cua ở khúc chuẩn bị lên trên. Em đi thử 1 người và 2 người; thậm chí có lúc dừng ngang dốc và đề-pa lại với 2 người. Mời các bác xem clip để xem Klara có lên nổi hay không nhé.

Anh Thịnh Test bài: Klara vượt đèo Bảo Lộc, Tứ đại đèo là chuẩn luôn;
Chờ Clip của Anh!

• Like
Reactions: ngocluan12@
Hạng D
23/5/12
1.943
77.724
113
Xe yếu quá. Đi 2 lên cầu phú mỹ, cần thơ là chết m...
Xe này gia đình đi 3, 4 lên cầu vượt coi chừng tuột
Không mua đừng nói lời cay đắng, xe này dành cho những elites như @Johnnie371 ... không bồ bịch không bạn gái ... trọng lượng móc hàm ko quá 65kg