Hạng D
6/2/17
2.144
2.468
113
Em mới làm lèo nha trang băng fo nát nè, chạy lèo nha trang trà vinh luôn, :)
Trước em làm kèo Củ Chi - Nha Trang - Dốc Lết = thánh. Chuyến về Nha Trang - Đồng tháp rồi mới về Củ Chi. Nay mà đi Nha Trang là có tài phụ rồi kkk

• Like
Reactions: maisau
Hạng D
5/5/10
3.636
3.737
113
Trước em làm kèo Củ Chi - Nha Trang - Dốc Lết = thánh. Chuyến về Nha Trang - Đồng tháp rồi mới về Củ Chi. Nay mà đi Nha Trang là có tài phụ rồi kkk
E 1 mình lái bỏ cơm trưa luôn đó bác, 9h30 xuât phát, về Long Khánh gần 16h mới ghé ăn, đoạn Long Khánh bình thUận, mịa nó có mấy chục cây mà đi hơn 2 tiếng, không hiểu sao của ngõ vào sg lại chuối vậy. Có đường nào khác né đoạn này k bác, đoạn này lưu lượng xe đông, đường hẹp có l lane oto, cua liên tục, bảng cấm vượt nhiều như muỗi,

Hạng D
6/2/17
2.144
2.468
113
E 1 mình lái bỏ cơm trưa luôn đó bác, 9h30 xuât phát, về Long Khánh gần 16h mới ghé ăn, đoạn Long Khánh bình thUận, mịa nó có mấy chục cây mà đi hơn 2 tiếng, không hiểu sao của ngõ vào sg lại chuối vậy. Có đường nào khác né đoạn này k bác, đoạn này lưu lượng xe đông, đường hẹp có l lane oto, cua liên tục, bảng cấm vượt nhiều như muỗi,
3h sáng em đi từ Củ Chi đến Phan Thiết 8h ăn sáng 9h em đạp thẳng ra Nha Trang gần 1h, bò từ khúc Phan Rang, Phan Rí. chơi đã rồi đạp ra Dốc Lết. chuyến về 3h sáng từ Nha Trang về Phan Thiết ăn trưa rồi đạp thằng về Đồng Tháp 3h chiều. Có 1 mình em chạy. Giờ mà đi xa có bà cả tài phụ rồi kkk
bà mia con thánh đạp éo lại con Ếch. nhưng đường đông xe nó chạy éo lại em kkk

• Like
Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Lần trước mua nút đề mà k có hộp, kỳ này thêm cái hộp
P/S: hiện đại hóa dần dần Jolie:)

Hông biết hồi trước anh @maisau có gắn hộp cho Siena k hay chỉ nút đề thôi?

• Like