Hạng B2
31/7/12
433
251
63
Gửi bác mod, gần như là cả tháng nay e không vào mục mua bán ô tô nữa, vì cái gì thì các bác cũng tự biết rồi. E chỉ thấy bực mình nhẹ nhẹ (vì e k vào thì khối người vào, không mợ chợ cũng đông) nên góp ý vài dòng với bác mod.
Để diễn đàn ngày càng xôm tụ và là sân chơi hấp dẫn (đối với nhiều người mục này hay nhưng chưa chắc đã thích mục khác, vì nhu cầu của mỗi người mỗi khác), bác mod cần chỉnh lại cách đăng bài trong mục bán xe để mọi người hứng thú tham gia và bình loạn trong đó.
Mod đừng nghĩ e là cò lái rồi đăng bài này, e thấy bực mình 1 cái nữa là nếu không có thời gian chỉnh lỗi trong mục mua bán ô tô thì lại có thời gian câu view trong những mục tào lao (sự thật mất lòng, sau vụ này nếu có ban nick đành chịu vậy).
Mỗi sáng mở máy lên mục đầu tiên e vào là mua bán ô tô, và cũng là thú vui của e để cập nhật tình hình và giá xe, xong rồi đến mục trên đường thiên lý này. Thế nhưng thời gian 1 tháng vừa rồi và hiện tại dienx đàn ô tô này làm e mất hứng quá!

Túm cái váy lại: đề nghị mod chỉnh lại cách post bài bên chợ mua bán xe ô tô, mọi người comment um sùm mà chẳng thấy bài đưa lên đầu trang. Nên chỉ có 1 chiếc xe mà rao bán đến 4-5 lần. Mấy bác dzô đó xem mà không để ý ah?

Vài lời chân thật (gây mất lòng), mong các bác bỏ qua!

Last edited by a moderator:
Hạng D
4/8/09
2.536
45
48
Bác túm lại giùm em mấy lý do dạng gạch đầu dòng cho mọi người cùng hiểu ạ, ko cần dẫn chứng cũng được, chứ em cũng như các bác khác ko hiểu gì hết.

Hạng C
24/10/11
959
132
63
Bình Thạnh
Bác nói lòng dzòng vậy...ráng đọc hết mà vẫn hok hiểu ý Bác muốn gì luôn? Bác nói rất ngắn gọn nhưng phải diễn đạt cho đủ ý nhé !

Tập Lái
18/7/12
17
81
18
em đọc stt của bác xong thì em cũng có 1 sự khó chịu ...không hề nhẹ vì chẳng hiểu ý bác muốn nói cái ji????

Hạng D
3/5/13
1.231
348
83
Bác nên post bên mục "Góp ý xây dựng diễn đàn" thì hợp lý hơn.
Box mua bán cũng có nội quy nhưng có lẽ Min, Móc, Pê đê ít vào nên không xử lý triệt để.