Hạng B2
21/12/05
260
194
58
Thế bác phi cái vgt 2.5 sang phú mỹ hưng cho em test thử rồi cọc xe luôn được không?

Hạng C
18/11/15
994
450
63
TP. HCM - Sài Gòn
Dạ xe này chưa có biển số nên chưa chạy ra đường được ạ. Bác ở đâu inbox e xin thông tin e chạy qua trao đổi với bác luôn ạ.

Hạng B2
3/3/08
255
237
43
Không rõ chiến lược của GM kiểu gì mà nhập mỗi lô đầu máy 2.8 xong lại bảo ko nhập nữa.
Thà ko nhập từ đầu rồi nhập toàn 2.5 cho xong.
Đoạn này là đoạn khó hiểu nhất :))
Ai đời con xe mới ra mắt mà đã bất nhất thế rồi.
Dù sao thì em vẫn thích GM vì nhà em đang xài cả Cativa và Orlando, nếu có xèng đổi xe thì vẫn GM thôi, bị yêu cái chữ thập =))

Hạng B2
3/3/08
255
237
43
Bác đi orlando lâu chưa, cảm nhận thế nào. Em thấy orlando phù hợp gia đình, nhưng ngại máy móc không ổn định
Em đi đc 1,5 năm rồi.
cá nhân em và anh em trong hội thấy lành.
máy 1.8 nên ko quá bốc nhưng vs nhu cầu đi gia đình thì ổn, đi sướng.

Hạng C
18/11/15
994
450
63
TP. HCM - Sài Gòn
Không rõ chiến lược của GM kiểu gì mà nhập mỗi lô đầu máy 2.8 xong lại bảo ko nhập nữa.
Dù sao thì em vẫn thích GM vì nhà em đang xài cả Cativa và Orlando, nếu có xèng đổi xe thì vẫn GM thôi, bị yêu cái chữ thập =))
Cái này thì lính quèn như em xin thua. Nhưng cái máy mới thích hơn hẳn.

Tập Lái
12/9/16
25
11
3
39
Mới chỗ nào cụ? Theo mình nhập bản 2.5 để giảm thuế so với 2.8, giá niêm yết thấp hơn bản 2.8 nhưng khan hiếm xe nên giá bán sau km lại không thấp hơn?

• Like
Reactions: K.Hiep
Hạng B1
2/7/16
90
30
28
Mới chỗ nào cụ? Theo mình nhập bản 2.5 để giảm thuế so với 2.8, giá niêm yết thấp hơn bản 2.8 nhưng khan hiếm xe nên giá bán sau km lại không thấp hơn?
Em cũng nghĩ như bác, nhập 2.5 cho rẻ. Còn vụ làm giá thì em thấy hình như GM không có vụ này.

Hạng B2
8/4/07
190
170
43
Trailblazer và Colorado bên Thái Lan bỏ phiên bản 2.5L , 2.8L (không VGT) lâu rồi , hiện giờ chỉ còn dùng chung 1 loại động cơ 2.5L VGT . Bản 2.5L , 2.8L chỉ còn tồn ở các lô xe xuất khẩu đã đặt hàng trước .

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Thành Trạng